__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tôi nhận kèo có cả sdt kèm địa chỉ kèm ■■■■ phím hàng có cu em đang thăm dò thằng ranh con này rồi

3 Likes

Nghe bọn n khuyến nghị thù bán nhà

1 Likes

thằng lon trương no cặt nó hô hào rồi thấy giảm thì vui, thằng ■■■ đó có cái con cat gì, dạng lom com, cái học viẹn lon, mua cái nhà ngay trụ điẹn cao thế, bán đéo được bay dat mơ hoc viện, nó còn rào chiếm đất công cộng sợ ta dành, 1 thằng bẩn nhất mà tôi duoc biết, anh em có room nó can thân

4 Likes

Thầy cho e hỏi himlam bán từ 12-14/1 gần 10 tr cp ma sao cty ko thông báo trước vậy thầy

Thằng nào chim lợn thì mình cứ đưa cái này ra, dm tụi chim lợn gato, nữa cuối năm 2021 nhờ sự dẫn dắt của thầy A7, anh em nhỏ lẻ được khai sáng, đến Quỹ còn phải thốt lên sao nhỏ lẻ dạo này thông mình vượt bậc, mà bọn chim lợn lại nói thầy Up bô, bị tẩy não, uhm… Tẩy não để thay đổi để thông minh hơn, ko bị tụi nó dắt mũi nữa thì tôi mong thầy cứ tẩy não mạnh hơn !!!

10 Likes

Chúc mừng bác Tài lên cấp Cao Thủ nhé! Mong bác có thêm những nhận định và phát ngôn càng thêm có trọng lượng và có sức ảnh hưởng tốt hơn đối với những nhà đầu tư mới ! Họ sẽ học thêm đc nhiều từ bác !

5 Likes

Pic này có bác @tainguyen anh em yên tâm sinh hoạt. CL bị bác tát vỡ mồm hết rồi

3 Likes

cảm ơn bác nhé, e có cái gì cũng là do ae cho e cả, dù e có gắn thêm cái mác nào thì trước sau e vẫn thế có sao nói vậy kkkkkkk

9 Likes

bác Thủy nói nghe thấm thật !

2 Likes

Công thầy như núi Thái Sơn
Thành ra đệ tử ai ai cũng giàu
Danh thầy tỏa khắp bốn phương
Toại nguyện một đời không hổ Đế Sư

Còn 1 tuần nữa là đến tết rồi lòng người bao giờ cũng sẽ nghĩ lại 1 năm đã qua, cảm giác cảm xúc thời gian đi theo Thầy A7 mới chỉ vỏn vẹn 3 tháng mà nó ý nghĩa hơn 30 năm qua e đã sống, cảm ơn Thầy A7 cụ CT và ae rất nhiều, sang năm mới chúng ta sẽ lại công phá những mốc son mới kkkk. :heart: :heart:

19 Likes

Đúng r bác. Mình đi sau nên học hỏi từ những ng đi trc. Như vậy sẽ đi đc nhanh hơn và tránh đc những vết xe đổ

1 Likes

Sau cứ nghe nó khuyến nghị xong làm ngược lại , easy game, mấy bố vác tiền lên sàn chắc sau đận này bác hưng tống cổ hết rồi, hihi.

Ae ai biết rõ vụ này giải đáp hộ người ae này hộ cái, để ae đỡ lăn tăn, vì theo mình biết thì với cổ đông lớn( nắm giữ trên 5%) & nội bộ người nhà BLĐ cty thì khi giao dịch mua hay bán CP thì phải thông báo vs UBCK trc 3 ngày, GD của HIMLAM đợt gần nhất(13-14/1/2022) là hơn 6tr cp( chiếm khoảng 10% CP HIMLAM đang cầm), giao dịch chốt xong có báo cáo rồi nhưng chưa thấy có quyết định xử phạt hành chính của UBCK thì mình nghĩ quả này là mua bán qua tay với 1 tay to nào đó, nó cũng hợp lý với thông tin mà bác ntlong75 đưa ở trên.

3 Likes

Đi họp ĐHCĐ nhớ giới thiệu dũng sĩ diệt CL cho anh em nhận ra mời vài ly nha!!!

4 Likes

Chúc Chủ Tịch cuối tuần an lành

3 Likes

kkkk ok cụ nhé

3 Likes

Tóm lại là nó bán chui ak bạn

HimLam thì thấy thỉnh thoảng đảo hàng thôi người ae, cái này tôi k nắm rõ nhé người ae, bán xong từ hôm 14 nếu bán chui thì phải có quyết định xử phạt r, tuy nhiên tôi k quan tâm lắm bạn ạ, vì với những gì mà DN đang có thì tôi xác định cầm DIG theo DN lâu dài, ít nhất là qua chu kỳ này. Hàng hot, nhiều TP đeo bám nên những có xóc như vừa rồi là cần thiết, thế mới đi xa đc ng ae ạ. Nếu người ae mới vào, tìm hiểu DN chưa sâu có thể đặt câu hỏi, ae ở đây sẽ giải đáp thắc mắc cho ng ae nhé.

1 Likes

Sống cho đi để nhận lại em à
Em có tố chất để trở thành đại ca trong tương lai
Hy vọng tương lai sẽ có những A7 kế cận

5 Likes