__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

@tainguyen là trưởng ban tuyên truyền giải phóng quân, dũng sĩ diệt trym lợn, anh hùng thời kì đổi mới, nhà máy oxy cho F0 :))))

6 Likes

Kỹ thuật thì chỉ có phân tích được quá khứ thôi, còn tương lai thì hên xui nhé. A7 không giỏi kỹ thuật nhưng người ta có cách nhìn vĩ mô. Mày giỏi kỹ thuật nhưng mày có giàu hơn ng ta chưa mà chửi. Cái thói chửi như mày thì ko giàu có được đâu. Thấy người ta được vậy nên học hỏi thêm để mình giỏi hơn. Bao nhiêu thằng Broker tự nhận mình là giỏi sao ko chuyên tâm đi đánh chứng để giàu chứ đừng đi dạy học, lên các diễn đàn đăng các status nhảm để lùa gà, đưa các NDT vào con đường thua lỗ.

2 Likes

Có khi nào sau đợt này, võ lâm kiêng nể A7 ko dám làm gì… Nó kéo CE ko nhịp chỉnh luôn ko ta.

Rặt 1 lũ ăn hại đái khai, nghe có mà bán nhà

Ai muốn đặt inbox vào vùng kín nhé, hàng limited, mừng tuổi các cháu mg để năm sau rút kinh nghiệm cũng đc !

22 Likes

ở cái xã hội này, giàu thì họ ghen ghét, nghèo họ khinh, giỏi thì họ dìm. Nên thầy A7 ắt sẽ có nhiều người kính trọng, kinh nể, bên cạnh đó có nhiều kẻ ghen ghét. anh em đồng tâm hiệp lực, đoàn kết sẽ tới ngày hái quả ngọt

5 Likes

tiếc là ko có nút haha để thả :))))

4 Likes

Chúc mừng bác Tài @tainguyen thăng hạng nhé. Rất mong bác luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và có nhiều đóng góp để cộng đồng DIG chúng ta luôn được vững mạnh!

2 Likes

kkkk chất quá bác ơi rất có ý nghĩa cho tết này

5 Likes

Bác làm bên mảng design+in ấn hay sao mà làm quả lì xì chất thế…kk

2 Likes

Mua bán dưới 5% k cần thông báo bạn nhé. Chui gì đâu

1 Likes

Ae nên bình tâm trước những thông tin bán chui hay ai úp bô. Ng ta phải có ng bán ra mới có ng đẩy giá lên 2xx cho ae. Để bigboys làm việc. Người ra người vào
đều có mục đích kk. Ae k nên nhặng lên làm gì nhé

3 Likes

Kkkk, tự doanh ck bank thép tết này chết đói hết cmnr, ae cầm cái này mừng tuổi cho bno ít đồng :rofl:

4 Likes

Ghi nhận e sẽ đút vào trong bao lì xì 1 cổ dig để nhắc bọn nó đừng vì tham ăn bát phở thìn mà rơi mất siêu cổ kkkkk

6 Likes

mẹ bọn đó nó ngu nó lại ko để tiền lì xì mua DIG mà ra làm bát phở thìn lun ý bác :)))) đời đời k giàu dc

2 Likes

Trường hợp him lam là cổ đông lớn nên nó chỉ cần thông báo trước 7 ngày sau khi bán nhé, nó khác trường hợp thằng còi là cổ đông nội bộ bán phải báo trước. Vậy nên họ làm đúng luật, a e ko nên lăn tăn nữa.

8 Likes

Kkkk chết vì tham ăn bác ạ

4 Likes

Đảo hàng là cần thiết mà đồng chí, giải đáp cho ae mới vào đỡ lăn tăn thôi, chứ tôi vào đợt đầu, tin vào tầm nhìn DN &A7 nên k nhìn theo phiên.

1 Likes

Riêng DIG thì bọn nó có bán hết cũng bị cân tất thôi cụ
Ae tổng lực theo A7, theo gia đình Chủ tịch DIG cân sạch

5 Likes

Để màu tím vào bác ạ

2 Likes