__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ae nên mong mỏi HimLam hay nhà bác Tuấn có lợi nhiều nhất. Thế thì mới có cái nhân hòa thì cổ đông như ae ta mới có lợi. Họ mà k có lợi thì …

Tuần này thật nhiều cảm xúc. AE nghỉ ngơi thôi, chúc AE cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc đầm ấm bên gia đình. DIG = Đua Is Giầu

1 Likes

Yh thì cũng ko hiểu nên hỏi thoi chứ mình cầm dig cuq xdinh dài hạn nak

1 Likes

Trong cuộc đời chứng trường của tôi cũng chưa bao giờ có một tuần bật tung năng lượng như tuần rồi, nén bằng màu xanh rồi bung bằng màu tím, bất cứ ai cầm giữ dài hạn siêu cổ DIG mà chịu được 2 tuần qua thì xứng đáng giàu có

5 Likes

nó trốn chưa bác! thằng broker mõm kaka

Đợt tới báo cáo quý 4 của bank ra mới hay đây, dig đúng là kim cương

1 Likes

Ae cầm lâu dài nên hạn chế vay mượn.bớt margin lại.Cty đang xin thêm quỹ đất.Với tầm quan hệ của bác Tuấn +A7 hỗ trợ thì ae hưởng phước DIG còn dài.Còn giá cp càng lên tự doanh còn đạp tiếp nữa nên ae chuẩn bị tâm lý thật vững vào.Ko để mất hàng

4 Likes

Sóng thần thì ko biết được thế nào cụ ak. Giờ bên ngoài nhìn lãi 300% các con giời đã sẵn sàng giết nhau để tranh giành rồi. DIG gấp 10 lần nữa mới về giá trị hiện tại, 3,5 năm nữa đến khi các con giời nhìn ra bu vào tranh cướp nhau thì cứ gọi là như lan đột biến. Kkk

7 Likes

đúng cụ, sẽ có 3 nấc kéo dài 5 năm : số lần DIC tăng giá = a x b x c
a : số lần để đến giá trị hiện tại đầu năm 2022
b : số lần để từ gía trị hiện tại đến giá trị tương lai 3 đến 5 năm khi giá đất khắp nơi cũng gấp 3 đến 5 lần
c : số lần thị trường đi vượt giá trị tạo bong bóng (lúc cả xã hội điên múc điên cuồng)

3 Likes

Giá sao bác ?

Sau Quý IV bên ngoài chẳng làm ăn được gì mà Gdp tăng 5% các cụ nghĩ tiền bơm ra thị trường nhiều hay ít.

Tôi nói thẳng ra là bh bơm như tháo cống rồi. Gói nọ gói kia chỉ trên danh nghĩa thôi, ngăn đong tiền đổ vào bds, ck? Ngăn bằng niềm tin!

Chuyện tế nhị ko muốn ns nhiều chứ đợi 3-5 năm nữa tiền thành lá đa thật ko ôm đc tài sản gì chỉ ngồi mà khóc.

10 Likes

Biệt thự tăng 82%/năm, biệt thự liền kề tăng 54%. Này thì cổ rác, này thì không trú ẩn. Dòng tiền thông minh luôn biết đâu là vùng trũng. Hiểu được là giàu.

3 Likes

thuc-su-thi-deo-ai-quan-tam-dau-58178da969be657bf6d1cf0d890fdc6c
:smiley: :smiley:

3 Likes

CÒN BẠN THÌ SAO?

3 Likes

Nhìn lượt view room này thì thấy con tàu DIG cũng nhẹ tương đối rồi. Tàu càng nhẹ thì phi càng nhanh

1 Likes

ông Phúc này là sư phụ của Phục Azfin, thế mà đệ tử ngu muội toàn đâm đầu vào bank với thép.

1 Likes

Em thì đầu tư mỗi bds thôi, ko đầu tư cái khác, khakja

Có chý khý
Đấu A7 chán, quay sang đấu cả cty DIG
Chúc thằng em vững niềm tin và ý chí nhé
Ngồi chống mắt xem bọn a giàu sang

3 Likes

Ưu điểm trong quá khứ nhiều khi lại trở thành nhược điểm ở hiện tại vì nó ko còn phù hợp với thực tiễn khách quan. Hiện tại thì phải là đất và cổ đất mới đỉnh thôi, hehe

Những anh em F0 mới vào thị trường lúc uptrend, thắng dễ dàng, chưa từng thua lỗ, nghe A7 chém gió như kiểu đa cấp, thường ác cảm và đếch tin…Anh em cứ thích dọng văn phải từ tốn lịch thiệp, uyên bác trí tuệ cơ…có mấy ông giáo sư tiến sỹ nào đầu tư đầu cơ thành ngìn tỷ chưa??? Nhưng xin lỗi, thị trường chứng khoán nó là máu và nước mắt, không phải chỗ để nói chuyện đạo đức!

Những Fn đã trải qua đau thương mất mát sẽ thấy thấm thía, với nhiều người như tìm thấy ánh sang cuối đường hầm…

Rất nhiều anh em bị mắc lỗi tư duy, mua cp Cty làm ăn có lãi, chỉ số báo cáo đẹp, chart tích lũy rồi break…vân vân và mây mây. Mấy cái phân tích kỹ thuật và phân tích cơ bản chỉ mất vài tháng là nắm được. Nhưng rồi sẽ thấy làm theo đa phần chả thắng nổi thị trường hoặc có ăn cũng chỉ được tí thôi. Vì nếu đơn giản thế mà thắng thì thiên hạ giầu cả rồi. Hơn nữa tất cả cái đó là dữ liệu của quá khứ và hy vọng để dự đoán tương lai…

Kẻ chiến thắng phải là kẻ nhìn thấy trước tương lai của doanh nghiệp. Trên thị trường CKVN đại đa số các cao thủ chỉ phân tích cái quá khứ. Ví dụ báo cáo quý khi nó đến tay các anh em để phân tích, phân bua thì nó đã là câu chuyện của 3 tháng trước rồi…

Chỉ có A7 là dạy các anh em về định giá tương lai của doanh nghiệp. Các cao thủ khác nếu có ai vào nói ngược lại hay phản biện là kích ra ngay. A7 cho tranh luận thoải mái, thích thì chửi nhau tay đôi, chả ngán bố con thằng nào, kể cả những “tên tuổi lớn”. Còn khi thị trường biến động mạnh, đa số các “cao thủ” toàn phán nước đôi, trong khi A7 kiên định, trước sau như một… :grin:

Rảnh viết tiếp…

14 Likes