__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

DIG vẫn sống sau kỷ lục 6 cây sàn thì chả có thằng CL nào giết nổi nó đâu, đừng mất công :sunglasses:

1 Likes

thằng này nhìn ngu ngu mà nay cũng nói đc câu ra hồn đấy, mùa quýt là rơi vào cuối năm gần tết mà cổ bđs tăng mạnh nhất cũng là dịp này, tao thấy mày bị ae chửi nhiều nên đầu nó cũng to ra và thông minh hơn rồi đấy kkkkk

7 Likes

em dùng margin ngân hàng thôi, margin cty chứng khoán bấp bênh quá, vốn em mua DIG giá 3x toàn bộ tiền cắm sổ, kkkkk

7 Likes

Đứa nào chim lợn chém không tha, L14,Dig,Ceo sẽ đưa anh em đến với giới siêu giàu, tỷ phú, tiền nhiều như nước sông đà, tiền ra nhỏ giọt như cafe fin, muốn giàu dễ lắm em ơi, mua theo A7 đời đời thắng to…A7 là thiên tài trăm năm có 1, có sức mạnh địch đại thiên binh, đánh cho bọn chuyên gia nhà báo media khóc thét, nước mắt đầm đìa, máu chảy thành sông

1 Likes

Tôi là tôi rất ĐỐNG Ý với bác ý kiến này.
Cụ Hồ đã nói rồi:
ĐOÀN KẾT ĐOÀN KẾT ĐẠI ĐOÀN KẾT
THÀNH CÔNG THÀNH CÔNG ĐẠI THÀNH CÔNG

3 Likes

Tết này đứng vững 3 chữ số để khởi động một năm 2022 đầy sự bứt phá của DIG

2 Likes

Đất nhà chị không bán thì nó vẫn tăng, ngủ nó vẫn tăng. Cứ tiền bơm nát gáo chị mang ra bán.
Chim lợn gào thét kêu la, bảo DN không có doanh thu, lợi nhuận. Vì nhà chị có bán đâu mà có doanh thu lợi nhuận.
Giá cao chị mới ra hàng, việc gì giá rẻ chị mang ra tát như kẻ thất phu. Bán xong cầm tiền cho nó mất giá cho chết à? mấy con chim lợn

8 Likes

Bán đi các anh húp hết

Đất dính cứt cũng tăng nói gì đất Long Tân của DIG đẹp hơn cả Ecopark

1 Likes

Chim lợn nay bị quy hàng chưa ???

Đất là chị là đất vàng đất bạc mà chúng nó cứ bố láo chê bai là muôn đời nghèo kkk. Từ cổ chí kim thằng nào có đất mà nghèo đâu nhỉ

1 Likes

Đây k phải nick chủ tịch đâu.

Nhưng toàn tin đung thôi. HOLD TO DIE

Cụ Rành về hắn nhỉ, thấy chém dẻo

1 Likes

E gần giống bác mỗi tội e margin cả bank và ctck vùng 2-3x. Đang ngắm con porsche taycan :))

3 Likes

bác cũng giống e nhỉ e thì kg dùng margin nhưng e cũng đang ngắm bọn porsche đây kkkk

C…ứt dính đất còn tăng huống chi đất dính ứt :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

ĐẾN KHI BƠM TIỀN CỨT CŨNG X2 CỤ AK kKKKK

TRONG ROMMM THẤY CÒN MỖI THẰNG YÊU QUOÁI NÀY THI THOẢNG BẮT TRỘM ĐƯỢC WIFI LẠI NÊN CẮN HóNG CÒN ĐÂU QUY HÀNG HẾT RỒI

2 Likes

Kệ nó
Ae nuôi nó như nuôi c.hó cảnh thôi
Vài năm nữa xem nó sống ntn

3 Likes