__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

2018 là 25 triệu/m2 3 năm cũng x4 x5 khiếp.

1 Likes

Cổ đất một số tăng mạnh chứ đa số đều chờ đợi năm mười năm nay cả rồi.
Thời cơ đã đến, cho dù có trốn dưới sàn 5 phiên không tắm gội như vừa qua vẫn bị lôi đầu lên để DẪN DẮT VNI.

3 Likes

đất x2 x3 cổ đất x5 x10 keke

4 Likes

CP đât năm bât đông gân 8-9 năm rôi . Nay là tơi thơi điêm bât dây của dong BDS

2 Likes

40 Likes

Đúng DIG nhiều đất ven rồi thầy

Untitled34
CL ngu lắm khoang miệng thì to hơn khoang não nên nói đéo bao giờ thèm nghĩ và thấy cái gì là cũng cho vào mồm kể cả rác và ứt kkkkkk, hãy học và theo người giàu đừng theo người nghèo hahaha

5 Likes

Nghe cái giá Dig không bằng tô phở khó chịu thật!

3 Likes

kkkkk chết vì ăn bác ạ :))

1 Likes

E mua ít đất, 6 năm tăng 700%, chán chẳng muốn chết kkk

Kk

4 Likes

Giá cả sao bác ơi

May mắn là khi gặp dc A7 dẫn đường chỉ lỗi. Ngu dốt là gặp được A7 nhưng lại ko tin lời Thầy !!!

1 Likes

Úi, chỗ tớ cũng vậy. Nhưng chọn chỗ trôn cũng ko hề đơn giản đâu bác. Phải chọn được nơi có phong thủy tốt. Chẳng hạn như hướng ĐN, lưng tựa núi, mặt nhìn hồ đấy bác, khakhakha.

Him Lam bán 2,8 tr cp mà link viết như bán 28 triệu cp ! Chịu thật .

Chuyên gia Vndrect cho show báo cáo kết quả tự doanh 2021 cái nhỉ, xem có khác SSI ko!!!

1 Likes

Chiên za cay cú quá :rofl:

1 Likes

Thằng cu tp suốt ngày pr cho giá dầu mỏ lên cao.ngủ người thật giá dầu mỏ lên thì chị phí đẩy sẽ lên dẫn tới lạm phát lạm phát o Việt Nam ko ôm bds cổ bds thì sau này còn cái nịt.tp và học trò hắn ôm bsr vs gas ngày đêm mong giá dầu mỏ lên thật là ngụy biện

1 Likes

Trường Money chuyên vẽ chart , ngu lắm , có hiểu mẹ gì về kinh tế đâu , ngày này năm sau là ngày giỗ của nó vì dám bán khống DIG . Chưa thấy thằng nào sống nhờ vay đất bán cầm tiền cả

Mua tất tay theo A7 và đội lái sẽ giàu thành tỷ phú, các anh em yên tâm sẽ giàu có nhiều tiền, ai bắt đáy hôm trước mai là ăn 40% rồi làm gì cho lại, cả thị trường cứ L14, Dig, Ceo mà mua nhiều đất lắm tha hồ tiêu, vô cùng khâm phục thầy A7, người thầy mang đến nguồn sống cho các ae, các con chiên đang lầm đường lạc lối, không cần quan tâm các chuyên gia media nhà báo nói xấu, đội chúng ta ôm gần hết cổ rồi sẽ kéo lên vài triệu/cp, cứ mua là giàu đừng nghĩ ngợi mà mất cơ hội vàng, kim cương cả đời người mới có một, mua đi sau này có biệt phủ đứng trên vạn người, tương lai tươi sáng rực rỡ

1 Likes