__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

cái tay to mua bán thì nhìn vol nhiều là quen thôi, nhưng có những lúc họ bán thì kg phải ai cũng nhìn ra đâu ví dụ như bank bọn broker kêu là tích lũy nền nhưng thực ra là giữ nền để phân phối đó, còn kỹ thuật trong sách giáo khoa toàn từ thập niên 19xx thì đỡ thế quái nào đc kkkkk

3 Likes

Thứ càng khó định giá thì tăng càng khỏe
Đố ông nào định giá được Tesla
Đố ông nào định giá được Bitc
Mà cứ tăng vù vù ấy, chỉnh rồi phi mút chỉ, chả thấy đâu là đỉnh
DIG CEO L14 cũng như thế thôi!
em lỡ tàu L14 giá 8x đến nay chả dám mở chart ra xem, mỗi lần mở lòng đau như cắt

9 Likes

Ôm bank giỏi lắm (nếu may) thì ăn được 20-30% xong chạy. Cổ đất tăng nhiều quá họ lại sợ :rofl:, bởi quen ăn tiền nhỏ quen rồi, xong tức quay qua chim lợn cổ đất

3 Likes

Ae đồng lòng ủng hộ thầy A7 vào HĐQT DIG. Khi đó tiếng lành đồn xa, quỹ ta, quỹ tây, các nđt lớn nhỏ đều tranh nhau mua cp DIG . Cp DIG như một ngôi sao sáng nhất của tam sàn và dần trở nên khan hiếm vô cùng. Cp DIG là vàng 9999

6 Likes

Tự doanh , quản lý các quỹ lớn đang bị kẹp nặng , bank , thép . Lên xuất ngày hô hào lùa fo vào chốt lời

mấy chiên za suốt ngày ra rả, bđs là hàng đầu cơ, bơm thổi, mà mấy tháng nay cụ nào đu đỉnh Bank, thép, chứng hàng cơ bản thì giờ đi ít nhất là 15-30%, còn cp bđs chỉnh vài phiên mà la hét như cháy nhà, là cẩn thận, là bị lùa gà cắt lỗ, tsb

Video này phân tích khá ngắn gọn về DIG các bạn NĐT mới có thể vào xem kênh này, có cả sách nói của A7 https://youtu.be/5VQLJj17FJM

Thèm lắm rồi, nhưng cứ nói lòng và lòng vòng cp bđs làm quái gì, chuẩn bị sóng thần đi anh em

Trường Money vẫn khẳng định ko bơm tiền, tí sặc nước :slight_smile:

5 Likes

Bọn chim lợn ra đây để báo cáo để đầu năm sau anh lì xì cho chúng mày. Mỗi lần chúng mày chim lợn DIG của anh anh lại chuẩn bị tiền để xúc. Vì anh biết chúng mày đang thèm để cướp hàng của anh

1 Likes

Lâu ko theo dõi bác trường, bác ấy vẫn nghĩ ko bơm sao, kinh tế dính đòn mấy năm nay ko bơm doanh nghiệp lấy gì sống đây bác ơi, dân đen như em tiền sao rót vào đầu dc đây ( bơm tiền thì tiền chảy từ trên xuống ), hihi.

Đúng rồi, thứ nó cần bơm nhất là DHA nên tiền bơm hay không nó quan tâm làm gì :rofl:

2 Likes

Theo tao tìm hiểu được biết thì hơn từng đấy đó.

1 Likes

Tôi hỏi thật nhà ông ko có chuyện gì làm à. Nay đi mua con cá mà ra sông thả cúng ông công táo cho nó tĩnh tâm. Ông quan tâm đên ng khác cũng đúng nhưng người ta có cần đâu, qan tâm quá nên toàn thấy bno chửi lại =.=

Giá đất đang tăng, nên tiền nó dự tính k đủ xây nhà vậy nó vào đây nhặt gạch đá về để xây nhà. A e thông cảm. Rõ khổ.

Bất hạnh lớn nhất của một đời người là không gặp được thánh nhân chỉ đường
Ngu si lớn nhất của một người là gặp thánh nhân rồi mà éo đủ trình để ngộ ra được ĐẠO LÝ.
Xin phép Thánh A7 post lại nhận định thiên cơ.

2021.11.19
CHỦ ĐỀ SỐC !! XEM THIÊN VĂN CHIA TIỀN CÙNG A7.
A7 đã hình dung toàn bộ vĩ mô trước nhiều năm, nên biết mình ngồi ở đâu trên bản đồ kinh tế. Vì thế khi điều hướng các ae đi theo hướng trũng nhất, rốn tiền quốc gia, nơi dễ dàng đưa ae đến giàu sang phú quý , thậm chí giàu đến mức ko chịu nổi, giàu đến mức cả xã hội phát điên, ae phải gồng lãi khinh khủng , giàu ko tin đc, nhiều ae chịu ko nổi nên văng khỏi tàu.
Tại sao vậy ?? Cục diện ván bài chia tiền như sau. Khi kinh tế bình thường GDP luôn quanh 5%. Thì tiền bơm quanh 15% gấp 3 lần. Bây giờ covid hành GDP âm, tất cả các gói bơm tiền + hạ lãi suất, cung tín dụng tổng sẽ tầm 30% mỗi năm. Trong khi GDP có hồi cũng chỉ đc 3-4. Phải bơm như vậy tầm 4 năm.
• Dòng BDS nó hưởng lợi theo cung tiền. Cung tiền tăng đến đâu giá đất tăng đến đó. Những vị trí đẹp còn có thể tăng gấp 300-500% cung tiền, bởi như chung cư, nhà ngõ hẻm, nhà nội đô …tăng ít hoặc ko tăng, chỉ tăng nhiều ở ven. Nên trung bình bds cũng tăng xêm xêm cung tiền.
• Dòng sản suất thì ăn theo GDP.
Đến đây ae thấy rõ là dòng BDS dài hạn hưởng lợi gấp nhiều lần sx. Và cao trào nó có thể hút 70-80% tổng tiền xã hội. Nghĩa là khi ae ngồi cổ đất giá rẻ là vùng siêu trũng quốc gia, nơi mà tất cả các cổ bank, thép, vnm…họ ăn đông ăn tây cũng sẽ kéo về BDS. BDS mới là trùm cuối.
A7 gọi là trận đại xích bích vì biết rằng khi chính phủ bơm tiền tháo cống là tất cả các mặt trận khác sẽ toang và họ sẽ bán tống bán tháo để múc đất, cổ đất trú ẩn chống bão giá tiền ra nhóm lò
Ae mới chỉ nằm chân đại sóng thần thôi. Khi tiền bơm ra áo ào kinh khủng lắm, cảnh tranh cướp giẫm đạp lên nhau cướp CE, có cổ CE cả năm… Cứ cướp đc là giàu, ko cưới thằng khác cũng cướp, ko cướp nó ôm tiền nó cũng mất giá hết, cướp tấm vé trú ẩn, nhà nhà cùng cướp…cổ thì chỉ có hơn chục công ty bds tốt còn nhiều đất nên nó sẽ bay tít lên vũ trụ, những mức giá ae ko thể tin nổi.

3 Likes

2 Likes

quê nội em, mấy năm trước toàn bãi tha ma, ruộng vườn ■■■ ỉa bây giờ trục chính cũng 120-130 triệu/m2 không phải trục chính cũng 70-80 triệu/m2, anh em họ hàng suốt ngày kiện tụng ra toà vì m2 đất kaka

3 Likes

Đúng kiểu đất dính cức cũng tăng x lần Bác nhỉ.