__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ông đánh full mg thì cầm hàng nào cũng thế, đừng đánh khát máu thế ko bền. Mua và nắm giữ

2 Likes

Đâu kèo này của @Minh_Ly mà chứ mình rảnh đâu đôi co với thg này làm gì =))

3 Likes

Vâng. Cảm ơn bác. Thứ 2 E hạ hết margin xong tắt luôn bảng điện ạ :blush:

2 Likes

Hang nong đừng chơi margin bác, vừa rồi chỉnh chưa sợ ạ.
Còn đã chơi thì xác định lời ăn lỗ chịu, cháy tk đừng than khóc :slight_smile:

Trốn mất tích rồi cụ

1 Likes

Có vụ gì hot, ae nào short thì cứ thoải mái đi để mất nhà kk

Có ai than khóc gì đâu ạ. Chỉ là chia sẻ cùng mọi người thôi bác ạ. Muốn x2 TK thì cũng phải chấp nhận :2 TK. Đó là quy luật điều nên biết khi lao vào CK bác ạ.

2 Likes

Trên group lướt sóng thần, nó xoá cmt rồi, chờ ông Quang Cỏ và trả lời chứ thế này hơi mất mặt kk :))

4 Likes

Mí anh chị tự tin thế này chắc mấy phiên sàn vừa rồi gom được nhiều DIG lắm nhể?

All in theo A7 đi, team này đánh hay lắm đấy, nhìn Ceo đi bắt sàn hôm trước thứ 2 ăn ngay 40% bằng cổ phiếu cơ bản tăng cả năm chỉ vài ngày, theo A7 và đội nhóm sẽ thành tỷ phú, dẫn ae đến bến bờ của sự giàu có, vươn tầm A7 vượt qua warren buffett

1 Likes

Có nơi lên 700tr/m2 thì Long Tân DIG sẽ lên bn? Đầu moi lại phải múc khẩn cấp thôi, năm nay tết nhất ko so nhà nào nhiều hoa quả, chỉ so tk có bn DIG, CEO, L14.

7 Likes

Tôi chắc rằng thầy A7 cầm DIG nhiều nhất trong danh mục, nhiều hơn bất kỳ cp nào khác vì thầy cầm cổ thời gian dài, thường là 5-10 năm, vì DIG chơi size lớn được, quỹ đất DIG nhiều và rẻ, triển khai dự án 10-20 năm nữa cũng ko hết việc. LĐ DIG có TÂM TẦM TÀI lại có quan hệ tốt với chính quyền cấp tỉnh và cả trên Trung ương (ở VN cái này quan trọng lắm :grin:)

14 Likes

A7 vào hđqt cùng vs các đệ tử sẽ nâng cao chất lượng cổ đông DIG. Toàn các cụ đầu có sạn + vĩ mô ủng hộ thì bên ngoài lại tranh nhau cướp mất thôi.

9 Likes

Mong thầy A7 sớm chấp nhận vào hội đồng quản trị Dig

4 Likes

Dig khủng Long thức giấc ! Ae cứ đợi nó dẫn đạp trên thị trường tài chính

media đúng là gió chiều nào che chiều ấy, CL chán rồi bây giờ lại toàn tin hót về bđs, ae đầu tư thì cứ 1 niềm tin thôi thì vững tay chèo kkkk, chứ bọn media mưa nắng thất thường lắm haha

3 Likes

Chắc đợt này bên tay to gom đủ hàng rồi, giờ thuê tụi nó bơm tin đánh lên. Nhưng tất cả đã được thầy A7 vạch sẵn, định hướng từ rất lâu, cứ theo mà đi, thiên thời không cãi được

2 Likes

tay to đánh T+ quen mẹ nó rồi bác ạ kkk, cả ttck này toàn đánh T+ quen tay rồi mà nói đâu xa ngay cả thế giới cũng vậy, bọn nó sản xuất sách dạy CK ra là để dạy ra 1 lũ đánh T+ nhưng bản chất sách dạy CK lại thành công cụ làm giàu cho bọn tự doanh thôi, thiết nghĩ mấy thằng viết sách chắc cũng là do bọn tự doanh viết rồi xuất bản cho dân đọc, trên đời này có mấy người đánh kiểu đầu tư dài hạn như Thầy A7 đâu bác kkk.

3 Likes

Vừa nhắc xong e lại thấy bài chim lợn :rofl::rofl:

2 Likes

Em thì nghĩ dấu chân của tay to thường được lộ rõ trên đồ thị, biết 1 chút kỹ thuật cũng hay đấy nhưng mà sách kỹ thuật bán đại trà rồi, quá nhiều người biết thì tay to cũng biết, họ sẽ lợi dụng. Riêng về Dig Ceo thì chịu, đố ông kỹ thuật nào phân tích nổi

3 Likes