__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

CL cãi chỉ có nước bốc mả,nói câu này bác đừng cười e.dm, đất chỗ trôn chỗ em mak dân tình còn giành giật nhau.

2 Likes

Nội bộ nhà lái đánh nhau
S I (ssi) ra mặt chê mau tên này!
Hưng lùn có đéo gì hay?
Cổ phiếu giá chát mau mau bán liền
Bán xong là được cục tiền
Mau xúc cổ đất, đời đời ấm no

Tặng bà con bài thơ vui vẻ cuối tuần nhé :kissing_smiling_eyes:

8 Likes

kkkk giờ mà chết thì có phải là hết đâu bác nếu kg có tiền thì còn lâu mới đc về với đất sớm hahah

3 Likes

Em ít tiền chỉ dám mon men đất ven,nên múc ít đất ven ven.kkk,ven ven như DIG.để giành sau này con cái nó có cái cắm dùi,ko nó lại bảo bố nó éo biết j bác ak.

1 Likes

bác tính xa thế thì quá ổn rồi haha, bây giờ mà vẫn còn lơ ngơ thì 1 vài năm nữa thì cái nịt cũng chả còn kkkkk

1 Likes

++++++ tìm kim cương trong cát +++++Các bạn đang có vé VIP của VIP đấy ++++++++
Từ thời xa xưa A7 đã lọc ra phương pháp : theo thiên thời => luận ra ngành nghề tốt nhất => soi từng CP của ngành và trọn ra các CP tốt nhất và đầu tư vào => chiến thắng tuyệt đối.
Trải qua bao năm tháng thu nạp được ngày càng đông đệ tử, các đệ tử chính quy toàn là các đại cao thủ trong TKCK, mỗi người 1 ngành nghề khác nhau.
Với phương pháp theo thiên thời để luận ra vùng trũng nhất, hứng tiền nhiều nhất của mỗi chu kỳ KT khác nhau … mỗi chu kỳ, mỗi ngày là 1 thế trận khác nhau, uyển chuyển linh động, lúc thì ngành sản xuất, khi thì xuất khẩu và thời kỳ này là BĐS.
A7 tìm ra các CP có đủ 3 điểm – Thiên thời – Địa Lợi – Nhân Hòa

1. Thiên thời :
    nắm rõ chu kỳ kinh tế nào => thời của các ngành hưởng lợi nhất và là nơi trũng nhất.
  2. Địa lợi :
    Đông đảo các „Đệ Tử“ là các đại cao thủ trong TTCK với đa ngành nghề, nên việc tìm ra CP tốt nhất và check các thông tin cần thiết với tốc độ nhanh và chính xác cao nhất, đất đai khắp nơi trên VN đều được check.
  3. Nhân Hòa:
    +++cũng với ý thứ 2,Check và thăm các lãnh đạo doanh nghiệp cùng thảo luận ra các giải pháp tốt nhất cho tương lai.

Chắc sẽ còn thiếu sót rất nhiều, mọi người bổ xung nhé !!!

6 Likes

Bố em ngày xưa dc ông nội cho nhõn cặp bánh xe bò đi kéo lúa thuê.kéo miết mấy năm,thay 1,2 con bò cũng mua dc 2 lô đất ao vườn năm 97 có 2 triệu ( 3000 m2) .giờ 2022 rồi 9 tỷ.thế mak Hưng lùn nó bảo ko chơi rác,dm thế nó nghĩ bố em ủ đất tới giờ là ủ rác ak cụ.kkk

2 Likes

kkkkk rác cũng có 5 bảy loại rác còn chưa bàn đến, và a hưng nói chung chung vơ đũa cả nắm nt là đéo đc rồi haha

2 Likes

Qui trình 1 siêu siêu siêu Cổ phiếu +++++ BẤT ĐỘNG SẢN +++++

1. Ngành nghề Phải được thiên thời ủng hộ, chu kỳ càng lâu càng tốt
  2. Kim cương phải nằm trong cát, phải bới tung các thông tin, phải check và đặt biệt giá phải cực rẽ.
  3. Lãnh đạo phải chuẩn.
  4. Chu kỳ gom hàng (mua CP)
  5. Giới thiệu ra cho mọi người cùng biết (Marketing)
  6. Tăng trong nghi ngờ - sợ hãi – lướt lác-úp bô …vân vân…mây mây
  7. Các chỉ số dần tốt ra, lúc này đã tăng được 1 đoạn rồi.
    vẫn cứ nghi ngờ- sợ hãi – lướt lác-úp bô …vân vân…mây mây => Tăng tiếp
    ………………
  8. Chu kỳ đến giai đoạn cuối, các chỉ số tốt nhất như có thể, đẹp nhất như có thể, các chuyên gia khen ngon. đầu ngành đáng đầu tư ngay và luôn, các CTCK múc cực lực !!! => lúc này các bạn biết mình làm gì rồi chứ !!! Lúc đấy A7 lại đang bị chửi vì 1 ngành nghề nào khác, ta lại Múc Múc và Múc !!!
7 Likes

quá khủng ae ạ. 5 năm thử hỏi ai theo được đến tận cùng. Cao thủ lắm mới có tầm nhìn xa đến tận bây giờ. Ae đầu tư khi có được doanh nghiệp ngon rồi thì nên nắm giữ cho chặt. Biết đâu 1 ngày nào đó ae cũng như này!

8 Likes

giá nhà cứ liên tục phá đỉnh thế.

6 Likes

Tay to cắt lỗ bank thép sang ủn BDS đây mà.

1 Likes

Ai mà chất vậy bác

Giá BĐS khu vực HCM, HN tăng mạnh thế này mà các chú chim lợn cứ đi í í é é suốt ngày, dân làm BĐS chốt đơn, dẫn khách đi xem đất không có thời gian ăn cơm.
Múc là giàu, hở là xúc

6 Likes

Một chuyên gia đã ôm thép , bank , full ma gil . Nhan sắc đã già đi nhiều …,o

1 Likes

Các cổ đông bank thép không chạy sang cổ đất thì năm sau còn cái nịt

1 Likes

Lượm bên topic thầy A7 cụ ạ

image

Ông Quang cỏ bị nó gạ kèo ko dám chơi à kk =))

12 Likes

Topic ae mình thử đoán thời gian xem Dig đạt từng mức giá cụ thể xem thế nào nhỉ. Ví dụ theo ae khoảng thời gian nào DIG đạt giá 150k nhỉ?

Anh @Vice kèo gì với cha Viet pham mà thấy miết ổng ko chốt kèo thế ạ? :slight_smile: