__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ngáo à bác ?!

3 Likes

Thỉnh thoảng có thằng trên giời rơi xuống như kiểu hấp dở hỏi linh tinh nhỉ

4 Likes

Còn bò này chắc đang cầm bank thép cay cú đây mà. Nhưng m cứ cl đi cổ của các a vẫn phi thôi… Chứ bình yên quá lại nhạt xong long tân a đề nghị chủ tịch cho chú mày chân bảo vệ khu biệt thự cho các a

Thằng L này rảnh hảng vậy nhỉ?

1 Likes

Nói chung DIG chẳng được cái việc gì, chỉ được cái tăng là giỏi.

2 Likes

E vừa nghe thông tin BĐS thứ 2 là nhịp hồi và thứ 3 sẽ giảm nữa. E thấy hoang mang quá ạ. E vừa vào thêm. Hôm bữa E đang -50% TK. Sợ xuống nữa thì cháy tk mất ạ. E đang fullmargin ạ. Các bác cho E động lực để hold tới ngày vinh quang với ạ. E full Ceo vs Dig ạ!

Con zai bố lâu lắm mới xuất hiện !!! Đã lên tàu DIG để tuần sau đua 5 cây CE chưa ku !!!

Bán hết phần magin đi cho an toàn e .

2 Likes

Dạ vâng ạ!

Khởi công phát là cuối năm bán oy nhé. Đợi vài năm thì lên 50 tỷ đô

1 Likes

Margin cty nào đó bác

Mày lập thêm 2 nick ảo và tự like cho mày 2 cái là đủ hiểu trình mày rồi. Tranh tối tranh sáng mới có ăn, còn chực mua hàng chart đẹp, bctc nuột , nhờ media pr chỉ vào hứng bô cho bọn cty ck, tự doanh

2 Likes

Cứ sủa đi em
DIG cứ x2, x3 đã
Gpmb xong lại x2, x3 tiếp
Kk
Em ngon cứ mang hàng ra mà sọc
Sang tuần bọn a thánh chiến khô máu với hội sọc
Em dồn lực đi mà dập bọn a

5 Likes

Đồng lòng theo A7
Đồng lòng nguyện đồng hành cùng DIG

1 Likes

Úi bắt đầu ae có dấu hiệu đổ đốn rồi.

1 Likes

kkkk đầu tư hay đầu chơi thì cũng phải ngắm nghía trc bác ạ :rofl:

1 Likes

DIC CORP có mã cp là DIG. Bạn có tìm hiểu dn trước khi đầu tư ko nhỉ?

5 Likes

Chào bác.lại là em đây,2 tuần sóng gió vừa rồi là 2 tuần e bận nhất ko có tgian vào pic nhiều.nên ko nắm rõ tình hình diệt CL của bác.giờ sóng êm biển ko động vào chào bác câu.kk

2 Likes

chết hết chết hết chết hết CL rồi bác nhé :))), vừa rồi Thầy A7 và các ae đã chiến đấu 1 trận ra trò 8 ngày 7 đêm có dư đó bác kkkkk

làm đại gia hay làm gà thì chỉ khác nhau là trong tk có DIG hay kg có DIG thôi kkkkk, kg quan trọng ae mua giá nào mà là ae sẽ bán giá nào haha

4 Likes