__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ra tết rồi cổ về vùng 130 vượt đỉnh cũ lại khối thành viên :grin: :grin: :grin: :grin:

1 Likes

Lượt xem giảm đáng kể, vậy chắc t+ cắt lỗ rời tàu cả rồi, chắc đợi vượt đỉnh cũ mới quay lại .

Anh em chuẩn bị ngắm đồi hoa sim tím nào. dạo này pic cổ đông chất lượng quân sỹ tinh nhuệ

2 Likes

Hnay thì bình thường, mai hàng bắt đáy T3 về, sẽ có nhiều ng chốt, anh em vững tay chèo nhé

Thằng già mồm

Con chim non này lên báo hôm nay lại ce tiếp rồi. Mình để ý cứ hôm nào nó hiện về là lại ce. :))

Nhìn kiểu mày canh bảng điện từng phút là biết mày chơi chứng kiểu gì rồi.

Chú mày CL mà SLY vậy, ko bằng 1 góc thằng CL Trung Phạm, tuần rồi đã bắt đáy chưa mà ngồi đó gào.

Bác Tài ơi, ko biết thằng CL Trung Phạm nó có biết room mới này ko bác, bác kêu nó vào chim cho room vui, chứ mấy cái thằng CL mới nổi này trong room YsL quá, ko đã ngứa, kkk

1 Likes

a thấy chú éo đủ trình chim lợn, chắc lương chú bọn sọc nó trả 3tr 1 tháng à, về học hỏi thêm đi, chim chóc phải thêm tý số liệu nó mới nguy hiểm em ơi

2 Likes

UH sang đây cl trung pham ko sang thấy thiếu thiếu :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Sau dig lên đc 500k thì phải cám ơn chú, vì nhờ chú mà đám ysl bị rũ hết, tàu mới nhẹ đc. Con chim non làm đc việc phết

1 Likes

3tr/3 tháng bạn ơi, loại 3tr/tháng nó còn biết dùng photoshop, nó biết dựa những bài dìm của media để mượn gió bẻ măng, để xào nấu số liệu bịp F0, nó biết lập nhiều nick để chim, tự tim, tự cmt kia, chim này còn non.

2 Likes

Nó đổi nick khác rồi kkk, cái bọn CL khoang mồm thì to khoang sọ não thì nhỏ, lưỡi thì to mà cục não bé tí ti chấp quái gì bác kkkk

2 Likes

Đm thằng nào miệng hô lên tay bán nhé ae

Nay kiểm tra lực bán với rung cây dọa khỉ thôi méo phải sợ gì cả, hôm nọ ngay bẹn còn chả sợ nay sợ gì, kệ cmn mấy con CL hô phân phối nhé, bọn nó biết kẹc phân phối là gì đâu, cứ treo trên mồm 2 chữ pp đi hù ng ta kkk

1 Likes

Bán kệ nó thôi, mất hàng, bán chán lại phải đua trần vì chả có chỗ nào trú ẩn tốt hơn đâu.

Tâm lý bác thế này cũng nên bán đi, để hàng cho người có tầm hơn, chơi chứng mà đưa yếu tố tâm lý vào thì khó chơi. Khuyên chân thành!

1 Likes

tụi nó xoáy vào việc mai T+… hàng hốt sàn toàn lệnh tay to, t+ dc đéo bao nhiêu, anh em tỉnh táo.

1 Likes

vững tâm lý thì hãy nhìn bảng điện,còn k thì cứ đóng app mà làm việc thôi