__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

anh tự trả lời, bán xong cầm tiền làm gì ???

2 Likes

Bọn Sọc bỉ ổi thì chắc nay cố đem tí hàng còn lại ra sọc hòng làm tâm lý hoang mang… tầm này Sọc thì chỉ có chết

1 Likes

Muc
Múc gia tăng Đầu tư là phải nhìn xa

4 Likes

Chắc lại mua bank thép, hoặc ôm đống tiền mất giá → suy nghĩ, trằn trọc, day dứt, hối tiếc-> quay lại ủn giá cao hơn.

1 Likes

Bọn này sọc để mong cover lại giá thấp số hàng hôm trc bán khống, đang phang nhau, chờ kịch hay thôi…:))

1 Likes

Phiên nay và mai rung rũ mạnh thì bọn T+ và bọn YSL mới ra hàng.Dig mới bền và đi xa được

1 Likes

Người ta sợ T3 chỉnh nên hôm nay áp lực lên thanh khoản từ NĐT yếu ké

2 Likes

Tí tím tất nhé các cụ. Tuần này CE nhẹ nhàng 5 cây !!

Tiết cung thế này phi ác lắm. Tầm này mà thằng nào vác hàng ra sọc thì xác định mất hàng

1 Likes

Anh em cứ tiền thịt mà chơi, tránh Margin ra thì chả có gì phải sợ… đừng Fomo đua margin, ko ăn dc của thị trường đâu

2 Likes

Đây là chart của siêu cổ tại ttck mỹ là xích thố Tesla ae học hỏi thêm, nó chỉnh 1 lần là vẹo cmn cột sống luôn sau đó lại tăng xxx lần, chỉ có a hùng mới cưỡi đc xích thố thôi kg sai đâu, nhìn thì thấy bthg nhưng trải qua thì mới biết thằng nào tim to hơn thằng nào kkkk

10 Likes

Chiều lại phi ấy mà, nhìn lom dom kiểu toàn mấy ông vừa thở oxy chim bé bán, chứ có ai bán đâu ha ha

2 Likes

Thị trường đang có biến

Hết flash sale nhé ae! Em lại chúc mừng bác nào bán đc giá đỏ nhé!

cứ ép hết mấy ông Ysl bán hết đi, tao đéo bán nhé, CL cứ hót, cổ vẫn cứ phi, lêu lêu mấy thằng CL đã từng có hàng hoặc đéo có hàng, mọt kiếp nghèo nha mấy CL, hô hô

Nay thép với chứng xả ác thật

Tiền lại về đất hết thôi. Bị xả chung để gom hàng bds

Ghế ít, đít nhiều

Kệ cmn ae ra đường đi chơi sắm tết đi kkk yên tâm thôi kg có gì cần lo cả haha, tắt hết bảng điện rủ bồ đi chơi, kệ cho CL chúng nó tự chim nhau kkk

1 Likes