__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ae bám thật chặt kẻo Xích Thố đá vỡ mồm
Ngày này năm sau là ngày giỗ hay ngày ae công thành danh toại tất cả nằm ở thời điểm này đây. Húc mạnh nào các cụ.

6 Likes

7x7=49 ngày lã đã thấy quả ngọt rồi bác nhỉ.

1 Likes

3 Likes

Ừm mình cũng nghĩ giá loanh quanh tầm đó thôi.Mấy ông cứ 800k 2 triệu nghe phản cảm vl

tranh thủ nay múc dc ít, hihi, bán chán rồi lại phi thôi.

kkkk cổ đông cứng kệ con cụ CL kêu thì ae ta vẫn cứ bàng quan thế thôi haha

1 Likes

Lại chuẩn bị đồ nghề diệt chim lợn, chim non thôi bác, tối dự lại bay ngập trời

1 Likes

bán làm kẹc gì người ae nhỉ bán đi rồi lại đua lệnh công thức F1 thôi kkkk

1 Likes

các bố có thể định giá 500,800 hay 1tr, đều có thể, nhưng nó phải tương ứng với khoảng thời gian thế nào, 4 hay 5 năm nữa, 2025-2027 có thể bùng nổ lợi nhuận dự án thì có giá ấy với điều kiện k phát hành hay chia tách thêm cổ, còn để 1 năm mà có giá ấy thì thật sự k có đâu
Còn về ngắn hạn thì bố con đứa nào đoán dc, nên là cũng hãy xác định cho rõ xu hướng đầu tư của bản thân thôi, 20 chục lên 100 nó x5, nhưng 100 lên 500 cũng x5 thì nó lại là 1 câu chuyện khác r

Lên cũng ko bán mà xuống cũng ko bán. Xích thố đang kì rụng trứng nên tính khí hơi thất thường anh em nhé. Cứ phải vững dây cương

3 Likes

thế cuối cùng là đang giải thích cho thỏa mãn cái sự CL hay là muốn giải thích cho ai hiểu hả mày

2 Likes

Chặng đường nào chẳng bước trên hoa hồng, bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai, các bác muốn đến vinh quang mà k chịu đc nỗi đau nhẹ tựa lông hồng này thì lsao đc

1 Likes

kkkk xích thố của ae ta là đang thời động đực bác ạ, còn vni mới là kỳ rụng trứng bác ơi, xích thố gặp vni rụng trứng thì nó động đực đó kkkkk

1 Likes

Nay thị trường chung giảm mạnh nhưng Ceo L14 L18,… chỉ đỏ thôi, NHA vẫn xanh mạnh chắc đợt này không chỉnh sâu

2 Likes

m đang nói m đó à con CL khoang mồm to hơn khoang não ơi

1 Likes

Con chim lợn này. Đã dốt còn tỏ ra nguy hiểm. Như nào là lừa :smirk:

1 Likes

em xóa app rồi, tranh thủ lên chém gió với các bác thôi, lãi hay lỗ bg chỉ là trên bảng điện, cứ coi như đi mua đất thôi, mới chân sóng mà run như này thì cưỡi thế đéo nào đc

1 Likes

og lượn đi chỗ khác giúp tôi với. như đống rác.

1 Likes

cùng lắm cho mai về đáy trc đi cho bọn CL nó khỏi gào nhiều kkkk, cp nó lượn lên xuống là bthg thôi, ae ở đây cầm từ 2x 3x thì còn lạ gì đâu chứ.

2 Likes

Cút đi, bị người người chửi như ch.ó vẫn không biết nhục à. Mặt dày thế nhỉ

1 Likes