__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

e chỉ đang trao đổi với bác kia thôi mà, sao bác cứ phải căng thế, e có câu nào gáy đểu với cổ đông dig k ạ, Cổ phiếu DIG e đã xác định với nó là 1 khoản đầu tư dài hạn chắc chắn sinh lời , nhưng đây là room trao đổi , mọi ng hoàn toàn có thể nêu lên dự đoán vs nhau mà, còn việc bác chửi bọn CL hay k chửi thì cái giá trị cổ nó vẫn nằm ở đó, sao cứ phải căng làm gì

2 Likes

Hán Vương từng mấy lần bị đánh cho tụt quần, chạy rẽ đất, mất lính, mất quân, bị Hạng Vũ đẩy vào vùng Hán Trung khỉ ho cò gáy, xong lại bị đánh cho một lần phải nhờ thằng bạn đồng hương đóng giả mới thoát chết. Sau lên ngôi vua, những ae đi cùng lâu dài đều ấm no ăn lồi mồm phong vương phong tước hết. Số lượng ấy không nhiều, chỉ đếm trên đầu ngón tay.

Bên ngoài chúng nó bảo ae DIG là dân đầu cơ, vậy mà toàn những anh tài xác định cầm bằng năm, bằng tháng.

5 năm, 10 năm nữa sẽ biết ai đúng ai sai, ai có tầm nhìn, ai là người tài giỏi.kkk

6 Likes

a thấy chú đạt đủ yếu tố CL thì a căng đó, đó là ý kiến của a đó, chú hỏi làm gì.

2 Likes

não mày nhỏ hay ko có đấy.CL bám như đỉa đói.đi CL thì mang cái não đi theo

1 Likes

@Trung_Pham123456 oiiiiiii, hiện hình đi em… Anh cần những chú chim như em

3 Likes

theo tôi bạn ko nên đoán,vì bạn ko đoán dc đâu.view cái đầu tư ra 3-5-7 năm ,chơi tiền thịt.điếc lác với thị trường.

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Ý bác là nó hiện về là mai mới CE đc phải ko? KKKK

hqua thấy mod suzy nói khóa mấy thằng đeo bám dai hơn đỉa mà sao thằng này chưa bị khóa nhỉ, nó làm ô nhiễm không khí quá kkkkk

2 Likes

Mấy thằng thích chart, rồi lí thuyết tích luỹ nền dễ nhảy lầu lắm, vì siêu cổ đến lúc điên nó phi nát xác ko biết đc đâu :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:bác nói bùn cười lắm, mie mấy thằng ngồi cào bàn phím mà cứ dạy người khác cách cưỡi xích thố kkkkk

1 Likes

quyết tâm diệt chim lợn a ơi :))))

1 Likes

nhưng công nhận con CL này nó bám dai thật.kkk

1 Likes

mấy cụ TA,bắt đáy thép,chứng chuẩn bị bốc mả hết rồi.

2 Likes

Cứ cái lúc nào nhiều ông nghĩ nó ko lên được nữa, thoát hàng cho nhẹ gánh thì là lúc nó phi kịch nóc, rồi lúc ấy lại lao vào fomo lại bị đá cho rời tàu, suốt đời chỉ biết chửi rủa ae “đầu cơ DIG” thôi :))

5 Likes

CL mà bác nó cứ thủ thỉ bên tai mình ấy, kiểu như bát giới mà gặp CL nó hót cho thì ngã cmn vào lòng ui quái rồi kkkk

DIG cần thời gian để chứng minh nội lực của doanh nghiệp. Hô hào cả triệu đồng/ cp vào thời điểm này chưa hợp lý

1 Likes

Hôm nay CL lại mò ra khỏi hang rồi hả các bác, vừa đỏ cái là lại có mấy con bay ra rồi, nhất là con CL Minh1234xyz quen thuộc

2 Likes

sao lúc DIG tăng thì đồng chí CL kg vào kêu là kg hợp lý, thì giờ vào gáy rõ to, thế chú cho a xin mấy cái gạch đầu dòng kg hợp lý để bọn a xem nào

haha,em đếu dám so chim lợn với lợn bác ak.vì mất giá trị con lợn.

1 Likes

lợn còn làm thịt mà bỏ vào mồm chứ CL chỉ có bắn bỏ cho kền kền nó chén kkk

2 Likes