__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

ối zời ôi thế á, về 35 thì tôi lại có giá thơm mua vào kkk, nó mà đéo về 35 thì bác thêm tội đấy, 1 là CL, 2 là bốc phét

1 Likes

Chuẩn rồi bác. @Trung_Pham123456 Nó là con chim quý của tôi ở forum… Bình thường những ngày u ám như này là nó mò lên nhanh lắm… Nay ko thấy lên cứ nhớ nhớ… Nó hót phát là tím ngay.

3 Likes

AE đầu tư ào dig bằng kỳ vọng nên mua. Og ko đầu tư vào thì comment như vậy để làm gì. AE hô hào, kỳ vọng như vậy thì mất nồi cơm nhà og ah. Hay og chỉ mong nó về 3x để cướp.

1 Likes

Trong này ngoài mấy con CL xịn ra thì có mấy bác tâm lý yếu thật, trần cho vài phiên thì rất hứng khởi, vừa đỏ hoặc sàn được phiên thì bắt đầu nhú nhú hình bóng CL rồi, sàn cho dăm phiên nữa thì chắc chuyển thành CL xịn.

1 Likes

chắc mấy hôm hót nhiều quá khản cổ, chưa hót trở lại được

1 Likes

nói như mày thì tao cũng nói đc, thế thì mày sang cmn bank mà mua nó hình như an toàn đó kkkkk

đéo có nội lực đó mày sang HPG mà mua cho nó nhiều nội lực kkkkk

1 Likes

Nó mà về 35k thật thì chắc anh phải bán nhà All in thôi chú ạ

Thị trường chứng khoán chỉ đơn giản là nơi dịch chuyển tiền từ túi những người thích làm giàu nhanh sang túi những người có đủ hiểu biết và kiên nhẫn.

1 Likes

nó mà về 3x tôi cắn ku đợi bọn CL đến kkkkk

1 Likes

Chắc phải tích lũy một thời gian rồi, lên ngay khó

sideway như hồi 76 về 60, 1 tháng đó, rồi lên 120, lần này chỉnh sâu thì khéo lại lên 150 200 cũng nên kkkk, các bố cứ bảo t ảo tưởng đi, chả có cái đéo gì là không thể đâu.

3 Likes

Cụ phó chủ tịch mai phiên rũ T+ vào mua luôn thì đẹp

1 Likes

tích lũy 1 tháng thì có 2 tuần tết nhé bác kkkkk

1 Likes

Thế thì ku của bác cũng hơi bị dài đấy kkk

1 Likes

Mai sáng bắt t+ lau sàn, xong chiều cho các con đi bụi, một mình cụ pct múc lên CE mấy con giời lại ôi biết thế :))

Kiếp làm trâu ngựa mãi ko khá được là vì như vậy

4 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

e cũng nghĩ như bác kkk

tích lũy đắp nền giá mới rồi từ từ đi lên theo vĩ mô, anh em ung dung ngắm nhìn thị trường

Screenshot_20220112-002402~3
Kkkkk

2 Likes