__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: bác đi đồ sát thì nhớ gọi e nhé kkk

Khôn quá chốt cổ đất sang ôm tiền, mỗi năm mất giá 20-25% giá trị. Còn khôn nữa thì sang ôm bank ko khác j ôm bom vài năm tới nợ xấu ngập đầu vớ vẩn phá sản NN mua với giá 0 đồng.

1 Likes

Đất tăng bảo cổ đầu cơ
Chỉnh xong lại phán: “lơ mơ bán nhà”
Làm giàu thì kệ người ta
Sân si các kiểu chẳng ra đéo gì :grinning::grinning:

4 Likes

Ôm đất tăng giá 1 thì cổ tăng 5 10 lần. Nên ôm cổ đất vẫn ăn no ngủ kỹ, chả đi đâu mà phải xoắn Kiếm tiền dễ thì cả xh nó giàu rồi. Biết ít mà đúng còn hơn biết nhiều loạn thông tin Chỉ biết ôm tài sản tốt là ko phải nghĩ thời bơm tiền Đừng ôm tiêu con nhà bà sản là đc

3 Likes

Trước mình ôm phải con OCG, ngân hàng của nó âm vốn chủ NHNN phải cơ cấu lại mua với giá 0 đồng. Nên ôm bank h ko khác gì ôm bom Còn ngắn hạn thì bố em cũng ko đoán fdc nó lên hay xuống, chỉ biết là 4 5 năm nữa thì em x5 đến 10 so với bây h.

1 Likes

chim lợn nay dai như đĩa. Làm em hơi nóng máu bác ạ

2 Likes

CL luôn tỏ ra tốt bụng nhưng thật ra toàn bọn chọc gậy dỡ nhà người khác, chúng nó cứ lên bao biện cho việc bảo vệ f0 nhưng thật ra là chúng nó gato với những nhà đầu tư giỏi như A7 KKK

2 Likes

Hoặc có thể mình có DIG nó đéo có nên nó khó chịu kkkk

Cả năm 2021 không có DIG thì đến hôm nay đi bụi, và nhiều năm tiếp theo đi tiếp nên bọn cL nó cay cú thèm khát

3 Likes

Không nghe CHIM kể chuyện
Không nghe LỢN trình bày
kkkkkk
PS: mấy bé chim kệ nó đi bác ơi, toàn tụi học sinh sinh viên chơi chứng ấy mà hơi đâu tranh luận với nó làm gì, set kèo có 5tr chim chóc chạy hết, éo đứa nào dám nhú đầu lên :slight_smile:

1 Likes

Dành cho ae nào chưa hiểu tạo lập là gì & nó có hợp pháp k nhé.
Nay tạo lập đạp chủ yếu để NĐT không thể chốt lãi hàng T+ hôm trước bắt đáy, phải giữ Margin qua Tết, dự là chiều mai sẽ ổn thôi, muộn nhất là ngày kia. Giữ chặt hàng, cuối tuần là mượt nhé ae!

13 Likes

Tầm này có gì mà sợ, chả có ngành nào hơn bds trong 2022, trong bds chả tìm đc con nào có kì vọng lớn hơn dig . Còn ngân hàng, hàng tỷ giấy trên đầu các cổ đông

2 Likes

Bán mua lại SSI à, hay mua HPG.

1 Likes

Sới hnay thu phế hơi sâu, chắc Tết nhất thèm tiền.

Tết thịt nhiều gà quá

Năm nay không có DIG là có lỗi với ông bà tổ tiên vợ con

phiên sáng còn gian nan. Chiều phi là đẹp

Nhìn kiểu đánh này, nhỏ lẻ chạy mất dép bác ạ. Chiều mai, MMs vào cuộc

1 Likes

Giờ này làm gì còn nhỏ lẻ, sợ vãi đái ra quần, trong khi media thì suốt ngày chửi rủa ra rả hàng đầu cơ bơm thổi, mịa hàng khác ko bơm thổi thì giảm mất 30% chả thấy ai nói gì, khác gì bảo đồng tiền giờ ngu, nhìn đã hãi kk giờ chỉ còn cổ đông dài hạn lỳ lợm và các anh lớn thôi kkk

1 Likes

ừm, đánh kiểu này ae nào k đủ niềm tin thì dễ ra hàng. Tôi cũng khuyên ae nếu ae nào đủ lòng tin thì cầm, còn k thì trả hàng cho lái, ăn Tết cho đỡ phải lăn tăn, nhưng cũng phải nói thêm chỉnh phiên này sau Tết chỉ có phi luôn thôi, k còn giá đẹp cho ae vào lại đâu, nên ae đặc biệt lưu tâm.

1 Likes