__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Vẫn còn T+, nên rũ cho xong cũng được bác.

bác cứ cảm ơn cuộc đời vì còn chim lợn là còn tăng đi. khi nào mà giảm xong k thấy 1 con chim lợn nào ấy là lúc ấy mới tính tiếp :smiley:

2 Likes

L14 DIG CEO, còn vài phiên nữa là tới tết. Ai cũng nghi mình thông mình thoát ra để sập rồi vào lại. Nhưng dòng tiền thông minh sẽ bắt những phiên trước tết như thế này để rồi sau tết phi mút chỉ.

Tiền nhiều lại về đâu? CK là kênh huy động vốn cho doanh nghiệp nên tiền đổ về kênh này không có gì sai cả. Chiên Za bảo là ôm cp bđs là bong bóng, là ảo. Bọn nó muốn phải ôm Thép, Phân, Chứng, v.v báo lãi cả mấy ngàn tỷ mới là “Cơ bản”.

Chỉ những cty còn bị định giá quá thấp, khi mà số đông chưa dám tưởng tượng giá L14, DIG, CEO xứng đáng cả triệu/cp thì đó mới là đầu tư để đời. Đừng chạy theo bọn chiên za với broker nhảy ra nhảy vào ăn 5-10%. Miệng thì hô ta đây mới là “nhà đầu tư thực thụ”.

Nắm giữ DIG CEO L14 kê cao gối ngủ!!!

3 Likes

Tóm lại xoá app tắt bảng điện. Một là xanh cỏ hai là đỏ ngực. Ok la men

3 Likes

Hổ còn buồn huống chi là NĐT trước dịp tết

Năm nào cũng đạp như thế này!

Dòng nào trước tết đạp sâu nhất thì sau tết tăng mạnh nhất
Năm trước đạp Bank với thép, CK. Margin lúc đó 2:8 3:7 5:5 đạp nđt force sale bỏ dép chạy không kịp, cộng thêm tin covid trước tết cứ tưởng cháo ko có mà ăn tết. Năm ngoái cũng như thế này Mình bắt mạnh tay vào cực lực, sau tết chỉ trong 5 phiên mình đã lãi hơn 300tr từ số vốn 800 triệu của mình.
NĐT lâu lắm lúc này đang gom rất lực. NĐT mới tham gia thị trường không gì phải lo lắng!

7 Likes

Bác này chắc đang cóng kk

Theo như tôi được biết thì có vẻ bác thuộc top những người NAV to nhất room DIG này, đợt DIG 3 số ngày lãi tầm trên dưới 1 tỏi đấy nhỉ,còn trẻ mà giỏi quá. Chúc mừng!

1 Likes

Chim vs lợn nó k khác gì cave vs nghiện. Mà ae DIG chân chính toàn ng lăn lộn ngoài đời am hiểu đất cát thế nào chứ mấy bọn cl vắt mũi chưa sạch làm kẹc có tiền mua đất đâu mà biết

2 Likes

Tầm này xem bảng điện chi nữa ae digger, đánh chén tất niên, ăn tết no say các kiểu, ra năm ta tính.kkk

1 Likes

em nắm hơn 150k DIG thôi. Có nhiều tay to mà họ ko chat thôi bác :wink:

14 Likes

Bữa trươc âm 40% còn chả sợ giờ mới âm 30%

1 Likes

Ít hơn bạn xíu

2 Likes

Biết đạp mà ko chịu ra hàng hả người đẹp, cứng như quả trứng nhỉ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

DIG cuối năm nay 200k ko anh em?

1 Likes

Dư sức

1 Likes

4 Likes

Mua siêu cổ với giá siêu rẻ chả phải lăn tăn gì. Mai lại múc tiếp gia tăng KL. Kk… đứa nào thích tiền tiêu Tết cứ bán, Tết có 1-2 ngày cần gì tiền đâu mà ko đem ra múc.kk

3 Likes

Tóm lại kiên quyết không sợ ch.ó

1 Likes

ceo vào 98.7 dig trung bình 71.2 ch.ó vào đập ch.ó ôm hêt chu kỳ này rồi nghỉ hưu

4 Likes

Sẽ đồng hành cùng ae DIG đến ngày toàn thắng

2 Likes