__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

chuẩn rồi bác cứ ôm tầm 2 3 năm là thành đại gia hết khỏi phải lo nghĩ gì nhiều cho đau đầu kkk

4 Likes

có phải vincente này lần trc bảo quay xe đó đúng kg bác kkkk

1 Likes

đúng r bác. Quân sư bị lỡ tàu cổ đất :smiley:

1 Likes

Lỡ tàu cổ đất phải múc đất sửa sai kkk

2 Likes

Đã xinh lại còn nói đúng :stuck_out_tongue_closed_eyes:

DIG đang xuống dốc theo VNI. Tích lũy quanh 5x vài tháng trước khi có thể tăng trở lên nếu kết quả kinh doanh được cải thiện

Lì đòn thôi bác. giai đoạn này cũng ko có cổ gì ngon hơn đất đâu

Cái tuyệt vời của DIG là lãnh đạo nắm giữ nhiều và có tầm nhìn tâm huyết với cty. TT chúng đang khó khăn nên đã trượt dốc còn dài, các nđt đang bán ra nhằm thu lợi mạnh mẽ điều này cản trở sự hồi phục trong ngắn hạn

1 Likes

Phân tích ngắn hạn có vẻ chuẩn đấy ! Ko biết choi thế nào

thôi biết quay xe là cũng khá hơn khối thằng rồi chứ 7 năm nay theo thống kê từ UBCK e nhận đc thì bn thằng cãi thầy A7 đều sml hết bác ạ kkkkk

3 Likes

Lao dốc hay k cứ phải qua time mới biết phán mà chuẩn như đồ thị thì bọn broker vẽ chart nó lên đại gia hết rồi

2 Likes

Chính phủ mở đường máu cho DIG Long Tân. Nhà đang ở tự nhiên có đường đi qua x3x5 là bt nhé các cụ!

image

8 Likes

về 5x bằng gì hả cao thủ ơi, mà ô lấy dẫn chứng ở đâu mà nói nđt bán ra nhằm thu lợi mạnh mẽ tôi cũng đéo hiểu là ô giọng văn nam cao hay nam thấp nữa kkkk

2 Likes

thế nên kg đạp trc tết để ra tết nhiều tin vui thì cướp trên giàn mướp nó lại cao quá bác ạ kkkkk

1 Likes

Chỉ lo bị sọc thôi chứ bjo a e nhìn thèm lắm r mà hết lực mua gia tăng. Chúng quá đông và hung hãn, bất chấp không từ một thủ đoạn nào dù là đê hèn nhất. Nên a e càng phải kiên định.

Các ôg làm cuộc khảo sát đi. 10 ông chơi ck thì kể cả sập trừ khi cháy tk mới rút còn k thì chỉ có nghiện nên đừng có nói chốt lời hay rút tiền. Tiền nó thông minh năm 2022 và 2023 chỉ có bds là ăn

4 Likes

Nói thật, ở việt nam tìm éo đâu ra nhà đầu tư thực thụ ngoài mấy ông ôm đất. Bọn quỹ, chuyên gia,.vvv chấp hết

3 Likes

Các bố mua cp tâm phải tĩnh như mua đất ý. Cứ xanh đỏ tím vàng oy gáy lộn lên thì còn cái nịt

Yên lặng hết cho chủ tịch dig lên tiếng nề. Chủ tịch đang soạn

Mình ôm đất bao năm, nhưng chưa bh làm việc ngu ngốc là ngày nào cũng chạy ra xem và hỏi mảnh đấy hnay giá nó bao nhiêu. Ae xanh chín trên bảng điện y như vậy

3 Likes