__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

CÁC CỔ ĐÔNG THÂN MẾN CỦA TẬP ĐOÀN
DƯ ÁN VÀNH ĐAI 3 Tp.HCM ĐI QUA KĐT PHỐ ĐÔNG SÀI GÒN ĐANG GẤP RÚT ĐẨY NHANH TIẾN ĐỘ.
THỦ TƯỚNG NÓI ĐÂY LÀ DỰ ÁN TRỌNG ĐIỂM BẮT BUỘC PHẢI KHỞI CÔNG TRONG 2022
CỔ ĐÔNG YÊN TÂM NẮM GIỮ
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

102 Likes

ko giàu lúc này thì giàu lúc nào hả ae. Mai tất tay

10 Likes

Chưa hiểu vẽ mèo vẽ chuột vẽ chart chit kiểu j ra 5x, đại cao thủ nào đây?

3 Likes

tất tay chủ tịch ạ

3 Likes

Tuân lệnh chủ tịch. Ct cho quân vào gom mạnh lên

7 Likes

đợt này giảm là do thị trường chung là chính chứ nội tại doanh nghiệp vẫn khá ổn và kì vọng cho các dự án dài hạn rất tốt

6 Likes

cũng kg biết bác ạ chắc mới học xong môn vẽ đã vội xuống núi rồi chém ra dáng đại cao sọ não phết kkkkk

3 Likes

CT yên tâm ạ, e kg những mua DIG để đón gió đông mà e còn mua luôn đất hưởng lợi trực tiếp từ vành đai 3 luôn kkkk, nghe bọn đài địch thì có mà đi nạng hết kkkkk

6 Likes

Tôi thuộc tuýp nhà đầu tư đi theo sự vận động chung của thị trường. DIG tôi theo dõi và quản sát thấy đang trend xuống mạnh, cần tích lũy chặt chẽ, tạo được sự tin tưởng của nhà đầu tư giá trị, mới có thể tăng lên trở lại

Vẫn luôn đồng hành cùng Chủ tịch và thầy A7 ạ😆, nhát gan bán hết đi

3 Likes

thôi stop mày diễn xong chưa hả, đùa chứ ae tao ở đây là người ntn mà mày nói như thế nghe ngứa cái lỗ ị cực ấy ku à

5 Likes

Hiện tại giá dig hơn 1/2 giá bác phở thìn. Chủ tịch đưa nó vượt bác phở đi ct ơi

Cổ đông vẫn luôn sát cánh cùng DIG. Cảm ơn chủ tịch đã đưa tin.

1 Likes

Vành đai 3 nối trực tiếp qua dự án Phố Đông Sài Gòn by DIC corp
ôm trọn 4km vành đai 3 giai đoạn 1. Càng đạp càng múc

3 Likes

TTCK TRONG NGẮN HẠN THÌ DO ẢNH HƯỞNG CHUNG VÀ CẢ TÂM LÝ NGHỈ TẾT
DO VẬY CÁC CỔ ĐÔNG QUẢN TRỊ RỦI RO CHO TỐT,HẠN CHẾ VAY MƯỢN
RA TẾT LẠI ĐUA NHAU MUA THÔI
ĐỂ CÓ QUỸ ĐẤT SẠCH + PHÁP LÝ ĐẦY ĐỦ VÀ KHỞI CÔNG ĐƯỢC 6 DỰ ÁN CÙNG 1 THỜI ĐIỂM THÌ HIỆN TẠI Ở VIỆT NAM CHƯA CÓ DN BĐS NÀO LÀM ĐƯỢC
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

93 Likes

Trend xuống cơ ạ, em ko biết bác đọc sách nào và trình bác ở đâu. Nhưng xác định xu thế phải căn cứ vào thị trường và nội tại doanh nghiệp. Hpg giá thép giảm, nhà máy hết công suất thì là downtrend rồi. Còn DIG đang cơ cấu lại dn theo hướng chuyên nghiệp hơn, giá đất thì đang tăng ntn mà bác phán Trend xuống thì em cũng chịu

5 Likes

Chủ tịch tâm huyết quá. Có đ của cty xứng đáng có thành quả khi đồng hành cùng doanh nghiệp. Hi vọng sau khi tích lũy và sàng lọc , DIG sẽ lại tăng trưởng lên

bọn CL nó đọc theo văn bản thì làm gì có sách hay có ăn học gì đâu bác kkkk

xúc đủ hết rồi. Nằm ngủ qua năm tính

Mé giữ giá đừng để sàn nhá ct, giá đỏ cũng đuocej, để cl bớt gáy