__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ai đã đi qua tết cuối 2020 thì cũng biết tt cuối năm sẽ có 1 vài phiên bán tháo thu tiền về sau đó sẽ bật rất mạnh. Khúc cua tử thần ae k cầm dc hàng thì nghèo đừng hỏi tại số

1 Likes

Ngắn hạn bác. Dài hạn thì năm nay và 3 năm tới là thời kỳ hưng thịnh của cp bđs

VÀNH ĐAI 3 Tp.HCM BẮT BUỘC PHẢI KHỞI CÔNG TRONG 2022
CHIA SẺ VỚI CÁC CỔ ĐÔNG:DỰ ÁN LONG TÂN (PHỐ ĐÔNG SÀI GÒN) ĐẾN HÔM NAY ĐÃ ĐỀN BÙ GPMB ĐƯỢC 150ha(1/2 DỰ ÁN)
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

88 Likes

Đã là ngắn hạn ko ai đoán đc, càng ko ai giám dùng từ Trend hay xu thế

3 Likes

Vậy đất Long Tân lên 200 triệu/m2 chủ tịch nhỉ

3 Likes

Chủ tích cũng ko đoán đc nên ae ko lo úp bô đâu, chưa biết ai úp bô ai nó là thế

2 Likes

úp bô kim cương bác à. Anh em ta cứ hold, và mua tích sản khi có xèng

3 Likes

ae giai đoạn này đừng vay margin… tiền thịt k sợ… giảm r lại tăng th

3 Likes

Tháng 2 tháng 3 này khởi công đường 1A và Cầu 1B đi thằng vài khu Long Tân, giá đất sẽ tăng phi mã như khu Long Biên khi có dự An cầu Trần Hưng Đạo qua khu này, Khu Long Biên đất tăng kỷ lục…

5 Likes

Chủ tịch cứ lên động viên anh em thế này thì làm gì có ai run tay nữa. Đi theo cùng chủ tịch để phát triển cùng công ty

3 Likes

Kịch bản hoàn hảo là sáng ngày mai cho bọn T+ bắt đáy hôm thứ 5 chạy hết, chiều tay to gom lên cho chúng không kịp trở tay

3 Likes

Sao mày ngu lâu khó đào tạo vậy. Mày khuyên người ta chốt lời đúng đáy rồi người ta cầm tiền lớ ngớ mua phải mã khác đang lời thành lỗ thì mày tính sao trong khi DIG từ vùng đáy đi lên mạnh mẽ. Lúc đấy còn nói chốt lời ko bao giờ sai nữa ko hả con bò

4 Likes

Dự kiến khi nào GPMB hết vậy bác CT ơi

ĐOẠN 1A VÀNH ĐAI 3 Tp.HCM ĐI QUA DỰ ÁN CỦA CHÚNG TA SẼ ĐƯỢC KHỞI CÔNG ĐẦU TIÊN
CÁC CỔ ĐÔNG YÊN TÂM ĐỒNG LÒNG CÙNG TẬP ĐOÀN

85 Likes

Chả việc gì phải kéo tím vội cho bọn t+ đu bám, cứ dư dứ đã phi mới mạnh đc

Khu Long Tân khi xong phải đẹp hơn Ecopark ngoài Hà Nội đúng ko chủ tịch ?

Vâng thưa Chủ Tịch, em mới nhận được tin đường 1A và Cầu 1B trong tháng 2 và tháng 3 sẽ khởi công, em cũng đang check lại tin, nhưng chủ tịch nói vầy thì chắc tin đó em nhận chính xác rồi !

6 Likes

e nghe nói tầm tháng 3 là đóng cọc khởi công đoạn 1A hả CT kkkk DIG lại mút sờ kg thấy chỉ hahahaha

5 Likes

"UBND TP. HCM và các bộ, ngành, địa phương liên quan phải khẩn trương hoàn thiện hồ sơ, trình Chính phủ để thẩm định vào ngày 5/2 TỨC NGÀY MÙNG 5 TẾT"
THẾ BÁN CHÁN RA TẾT LẠI ĐUA CHO KHỎE À

77 Likes

Toàn các cổ đông trung thành ở đây. Bán chán lại đua trần thôi ạ

6 Likes