__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Có một điều là thị trường chung giảm mấy chục điểm như vậy không sợ, vì cùng lắm phiên đó lăn ra sàn (7-10%) thôi. Sợ nhất khi thị trường lên mà cứ đi ngang, lình xình; lúc xuống thì cắm đầu giảm trước tiên như con thép vậy, chết từ từ không hay biết. Dig được vĩ mô ủng hộ (thiên thời), quỹ đất tốt (địa lợi), ban lãnh đạo có tầm nhìn và nhiệt huyết (nhân hoà), thì còn sợ gì không nắm giữ

12 Likes

có bác Thủ tướng PMC thì ô nào lơ ngơ làm chậm tiến độ thì đến cái ghế cũng bay chứ đừng có nói nghỉ tết hay kg nghỉ tết kkkkk

8 Likes

Anh em chuẩn bị tiền để mai đi mua hàng sale off chưa? Sáng mai có giá tốt thì cứ mua, chiều mai vni hồi rồi đó.

1 Likes

Sáng mai dòng tiền to vào đánh úp phiên sáng thì coi như xong nhịp này.

5 Likes

Cái chết từ từ, con cá trong nồi nước sôi được đun từ từ là cái chết đáng sợ nhất.

4 Likes

Pct gom hàng chưa ct

1 Likes

Ko múc đến lúc ra tin khởi công vành đai rồi bctc quý rồi là chia cp thưởng thì chỉ có đua 10 phiên CE

Cho bán chán đi lại đua trần thôi, kết tuần này xem có lên đc 1xx ko :)))

-Nếu từ điểm A tới điểm B diễn ra ngay lập tức người ta gọi là phép màu, và rất nhiều người muốn điều này.

• Vẫn từ A tới B, nhưng cần thời gian và nỗ lực thì rất ít người muốn. Thời gian là ảo tưởng và vũ trụ thì vận động theo cách 2.
    -Khi bạn đã có tất cả các mảnh ghép thì nó vẫn cần có 1 khoảng thời gian không xác định bạn cần phải đặt vào đó. Nếu bạn ngồi đó tính thời gian bạn sẽ thiếu kiên nhẫn trước khi mọi thứ đến. Bạn phải chắc chắn mọi việc cần thời gian.
    -Em đã all in DIG với tầm nhìn 5 năm đã cơ cấu tk an toàn, và thoát khỏi các room, chỉ thỉnh thoảng lên đây theo dõi cung a e. Mọi thứ từ vĩ mô đến vi mô vẫn ủng hộ DIG, chỉ có điều nó cần thời gian. Một công ty không thể lớn gấp 5,10 lần sau 1 đêm hay 3 tháng được.
8 Likes

Đồng quan điểm vs bác

1 Likes

Nhìn mấy ông bắt đáy Hpg từ 5x mà thương cản không được. Họ bảo công ty tốt, lợi nhuận cao, an toàn, bán là có người mua, không bao giờ bị giảm sàn…:rofl::rofl:

3 Likes

cảm ơn đại gia đình DIGer, yên tâm nắm giữ, không margin, chấp tất

2 Likes

Tôi cũng ăn HPG nhưng chia xong là t biết k còn dư địa vì slcp quá lớn khó mà đi xa dc nên tầm này chỉ có cổ đất nhẹ tầu bay xa dư địa lớn

2 Likes

Cám ơn chủ tịch luôn đồng hành cùng cồ đông DIG

1 Likes

image
Vành đài 3 ôm trọn dự án Long Tân ( Phố Đông Sài Gòn) của DIG haha

13 Likes

Chuẩn bác này :+1:
Albert Einstein có nói vấn đề nay :
" Những người tin vật lý học đều biết, sự khác biệt giữa quá khứ, hiện tại và tương lai, chỉ là một ảo giác ngoan cố không thay đổi "

có nghĩa là thời gian là một loại ảo giác, hãy chiến thắng ảo giác mình sẽ dễ dàng đi đến mục tiêu đã đặt ra !

4 Likes

Chủ tịch yên tâm 230k cổ đã trong tk của em sẽ đi đến cùng cùng tập đoàn

6 Likes

Cảm ơn anh đã cập nhật.

1 Likes

Gì mà giầu thế bác. Tay to à

1 Likes

Hay quá đoạn 1 đi qua đất của DIG được thi công trước và sẽ hoàn thành đầu tiên. Ae hold chặt DIG trong vài năm tới

3 Likes