__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tay to gom từ 2020 giá 19 múc 2 lần ctuc 27% gom dần lên

6 Likes

DIG thì cứ tự tin cầm đến 203x bác nhé kkkk

5 Likes

Cút

Tạo lập dựa vào tâm lý nđt chốt ăn tết nên đã đạp mạnh để gom hàng. Còn đạp mạnh sau tết thì sẽ tốn rất nhiều lực mà cũng ko đạp được sâu như thời điểm trước tết. Họ gom xong thì sẽ đánh lên sau tết or 1,2 ngày trước tết sẽ đánh lên nếu gom xong. Vậy nên ae hold chặt ko bán rẻ hàng cho lái

4 Likes

Chủ tịch thật tuyềt vời. Em đã tất tay DIG.

1 Likes

Năm nay mong Dig lại chia cổ tức bằng cổ phiếu/ tiền mặt cho dễ. Chứ em không muốn bán ra lấy tiền để dùng quyền mua

2 Likes

Chúc chủ tịch sức khoẻ tốt ! Phiên hôm nay toàn thằng yếu sinh lý mới vứt kim cương trong tay đi !
DIG em tin sẽ có giá 500k trong thời gian ngắn thôi!

Cty phát triển rất khó để chia tiền bác nhé. Tiền dùng để tái đầu tư dự án mới

1 Likes

bác làm gì mà sao tầm nhìn xa và dài thế múc rõ sớm kkkkk

3 Likes

Vâng bác, em có nghe A7 nói rồi, chia cổ tức bằng tiền giống như lãnh đạo nói: tụi tao hết biết làm gì rồi, chia tiền ai về nhà nấy. :rofl:Thế nên e mong chia bằng cổ phiếu cho dễ

4 Likes

Báo đang đánh tiếng trước rồi ct ạ

3 Likes

Bác Thủ Tướng thúc giục liên tục.

3 Likes

mình thì cứ thích nhận cổ phiếu cho ngon kkk

6 Likes

Cái cho quyền mua cổ phiếu giá rẻ lằng nhằng quá bác

2 Likes

Tự doanh úp bô Bank rồi

7 Likes

nó là quyền chọn ấy mà nếu còn có tiền thì tốt haha

3 Likes

Việc triển khai cùng lúc nhiều dự án trong giai đoạn này sẽ tạo tiền đề rất lớn cho việc hút tiền trong thời gian tới và quy mô của tập đoàn tăng trưởng rát nhanh. Nhìn chung ban lãnh đạo công ty đã chọn đúng thời điểm để đồng loạt triển khai dự án, sau thời kỳ bơm tiền M.N nhìn lại sẽ thấy DIG khủng khiêp thế nào, hãy chờ kiểm chứng nhé.

4 Likes

Sáng mai ae nào còn đạn thì cứ múc giá sale đầu phiên. Khả năng đợt chỉnh này sẽ kết thúc rồi đấy ra tết khí thế mới là lại đua mút chỉ

3 Likes

Theo tớ nghĩ nó sẽ S.W thời gian, ko ai dại đánh lên trong giai đoạn này cả