__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ai rồi cũng tiếc nuối cả thui .thôi kệ cứ nằm im chờ sự giàu sang :+1::+1::+1::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

4 Likes

Cảm ơn bác Chủ tịch!

Em xin chia sẻ một chút, lý do tại sao lại chọn DN của Bác để đầu tư lâu dài:

Thiên thời có,
nội lực DN tốt,
nhưng quan trọng nhất là Tư cách Lãnh đạo Doanh nghiệp.

Cho đến hôm nay, mỗi khi giá CP rớt, vẫn thấy bác online cung cấp thông tin tích cực, động viên tinh thần ae, lại thêm Phó CT đăng ký mua vào lúc mà người ta cho là giá DN ảo, đã quá cao, đang trong xu hướng rơi, có thể là rơi tự do luôn (cây thông), rồi thì lại thêm cổ đông lớn chốt lời (không biết chốt lời thật không như báo chí đưa tin hay do đang cần tiền để kinh doanh).

Cá nhân em nghĩ nếu úp bô nhỏ lẻ thì Bác đâu có dại giờ này xuất hiện để cho thiên hạ người ta khẩu nghiệp.
Với lại Bác đã quá giàu rồi, cần gì phải làm ba cái việc mất tư cách đạo đức đó. Để rồi khi bọn em đi mua nhà, mua đất, hỏi chủ đầu tư là ai, người ta bảo của Bác thì thôi, có lãi mấy cũng chẳng ham. Thời buổi giờ quê mình nhiều người đầu tư chứng khoán mà, mua đất của Bác chắc cũng không ít.

Như og nào đó cũng trong lĩnh vực BĐS, thấy bảo sắp tới lấn sân của cả PNJ, giàu có nhưng tư cách thì thôi chả buồn nói. BĐS hay đi du lịch nghỉ dưỡng, em chẳng bao giờ đụng đến, bạn bè về quê chơi cũng tránh đưa đến cái resort đó. Em cũng khá bận rộn nên rất thường xuyên mua trang sức online của PNJ làm quà tặng, og này mà bán thì đừng nói online, đến cửa hàng cũng không thèm bức vào.

Nhân tiện, Bác đừng chia cổ tức bằng tiền nữa ạ. Lâu dài bọn em chắc đều ngại phải đi mua lại, đủ các loại thuế.

Thank you Bác đã tiếp sức, niềm tin của em ở Bác rất lớn!

14 Likes

Đường 1A nhé, mở thầu 16/2

7 Likes

Cụ giã cho 3 cái CE để bọn nó ra tết phải múc giá cao đi cụ ơi.

5 Likes

ae yên tâm vào tâm và tầm của cụ CT và các cổ phiếu mà thầy A7 đã xuất quân đánh thì toàn ăn bằng lần mấy chục lần thôi, cổ thầy mua là kg bao giờ thèm đi chim lợn mà toàn cướp trần kkk mà khi thầy bán thì ae vào sau vẫn hưởng lộc như con phú tài vì các cổ thầy chọn cơ bản rất tốt và phát triển đc dài hạn.

15 Likes

Quý 4 này lợi nhuận có khả quan k bác chủ tịch, em thấy nhiều mã BĐS LN Q4 thấp hơn cùng kỳ

Cổ đông đang rất kì vọng vào chủ tịch, lèo lái Dic vượt VHM về vốn hóa.

Em múc từ 2020 mà bác.biết tới Dig từ trong trứng nước từ vụ Dig đá đít bản việt và dragon capital múc trước cả cụ chủ tịch múc nâng lên 10% giá 27k trước chia ctuc 2 nháy tổng 27% khi biết ban lãnh đạo muốn nâng tỷ lệ kiểm soát cty

8 Likes

cụ ngon quá kkkk chúc mừng cụ nhé

1 Likes

150 ha là quá ngon, làm cuốn chiếu từ từ là được rồi

1 Likes

Cảm ơn cụ nhé với tầm và tài của Dig thì các bác cũng vậy em tuy múc nhiều 1 ít nhưng cũng gia tăng vùng 40 chứ có tiền đâu mà tất tay vùng dưới múc dc vùng dưới thì giờ e cung lỗi mồm do em gia tăng dc là ăn 2 lần cổ tức cty chia cjo 1 lam 10% 1 lần 17% hiii

5 Likes

Chuẩn rồi cụ ăn ctuc Dig mới năm 15-25% chua xong lại phi như tên lửa

3 Likes

thơm phức

con trai trốn đâu từ chiều đến giờ thế. bố đang đợi con nổ địa chỉ đây

1 Likes

Em vẫn ôm bank à, hnay chắc bán hết bank rồi nên tích cực chim để mua dig à. Rung ác vào cho mấy thằng ysl phọt ra đi em mới có mà húp

hôm nay DIG đi theo thị trường chung, mà thị trường chung thì đi theo FED lol , cơ hội cho a e vào sau

chim lợn ah

Tao phải công nhận mày lắm mồm thật đấy ;)) mục đích thật của mày là gì ;)) còn lòng tốt mày định cảnh báo cho ai thì chỗ này ko ai cần. Sủa đi sủa lại 1 câu mệt thật

Kệ chúng nó đạp. Vững tâm tới đích. Tết là tết của trăm năm chứ không phải năm nay các bác nhé kkkk

Thầy A7 là nguồn sáng thần kỳ, đem lại giàu sang phú quý cho các ae, all in L14, Dig, Ceo sẽ nhanh thành tỷ phú, ai chống lại thầy chỉ có chết, đập chết bọn chim lợn chém luôn