__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

CHIM THẦN đây, CHIM THẦN đây. DIG, CEO trị giá 1 cây vàng/ cổ. Quác Quác Quác.

2 Likes

Vậy là lại nhốt được thêm 5 triệu cổ.

Em nghĩ ngoài trả cổ tức 2022, DIC corp có thể bán cho CĐ hiện hữu khoảng 20% gì đó lấy tầm 2000 tỷ để đẩy nhanh tiến độ đền bù Long Tân và các DA khác. Hiện giờ việc đẩy mạnh giải phóng quĩ đất sạch em nghĩ nếu đạt được sẽ là lợi thế rất lớn của DIG so với các công ty BĐS khác bác Chủ tịch ạ. Ngoài ra có thể PHRL để tăng vốn càng tốt :slight_smile:

Mõm chim lợn chuẩn bị rợp trời

5 Likes

Dòng tiền thưởng tết còn chưa nhập cuộc đâu

1 Likes

Thực trạng của xã hội mà bác. Tranh nhau giết nhau cướp nhau từng miếng đất. Đây cổ đất rẻ như ■■■ đem ra bán như mớ rau có chết người ko cơ chứ =)))

Qua e hiếp thêm 2k6 nay thèm vãi mà ko còn tiền bác ạ.bắt đầu từ mai đóng app ăn tết qua tết chắc có quà lớn kkkkk

2 Likes

Hôm nay, không nghe tiếng Chim Lợn Éc Éc anh, em nhể :sweat_smile:

BIG SALE cuối năm NGON !

1 Likes

các bác gần tết có thêm nhiều món thế kkkkk, e còn thèm rỏ rãi nhìn cái giá 7x mà kg còn tiền nhìn thực sự là tiếc luôn kkk

5 Likes

Bạn nào còn treo bán đề nghị gỡ lệnh

1 Likes

Dự mai sàn tiếp bác ạ

sàn đầu bòi… gỡ lệnh cho DIG của bố ce :slight_smile:

Chủ Tịch uy tín, công bố thông tin rõ ràng

6 Likes

nay DIG lại ce tím rồi kkk

4 Likes

Chúc mừng bạn.

bọn bán DIG một là đi dò mìn lại bank xác, 2 là quay lại ủn giá cao, tưởng khôn mà thành dại

1 Likes

Chim lợn lại chui vô hang hết rùi, kkk

Vẫn bị đè 86.1 nhưng chắc là phi thôi.Tầm này mọi sóng gió qua rồi ae chuẩn bị đón năm mới thôi.Chúc chủ tịch và gia đình dig vạn dặm thành công.

1 Likes

đừng nhắc đến vấn đề hết tiền nữa người ae buốt ruột lắm .Hậu quả của việc all in ở đỉnh Kk

1 Likes

anh em cứ tiết chế cảm xúc, lên cũng bình thường và xuống cũng bình thường, cứ ung dung 2022 có giá 200k là ít cho anh em

1 Likes