__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

cua A7 đếm là cua thật, gạch béo và nhiều thịt.

1 Likes

Đè giá sàn để mua à.Đúng là có quyền có tiền

Chuẩn đấy ,cứ kìm chế cảm xúc :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

Không có a Cường đỡ thì chắc bị quân tào sọc cho tan hàng thủ rồi.
Không cảm ơn còn nói kháy, anh lại búng chym bây giờ.

2 Likes

kkk ra tết đòi lại nha huynh đệ tốt kkk

1 Likes

kg mua thì lại bảo lãnh đạo kg cứu, mà mua đỡ thì lại bảo đè sàn để mua, thế kẹc nào cũng nói đc giỏi như CL nhỉ

4 Likes

Cái thằng óc tró vẽ chart ra 5x đâu?

1 Likes

Óc lợn mới nói câu này ở thời điểm này !

1 Likes

cung treo mỏng dính… DIG cố lên.

1 Likes

L14 CEO gọi thì mai DIG trả lời sau nhé các bác kkkk, cơm kg ăn thì gạo vẫn còn đó haha

2 Likes

:)))) nực cười thật. kkkk

1 Likes

Có khi nào lịch sử lặp lại,mấy ngày cuối năm và đầu năm tăng mạnh :v

ceo,l14 tím rồi, DIG chờ tí cuối phiên tím nhé

1 Likes

2 năm tới dự bơm thêm hơn 4tr tỷ. Thằng ôm tiền chết hay thằng ôm cổ đất giàu hả các ae ?? Tâm lí mấy ông sút cổ đất bị dằn vặt lắm, hoang mang lắm…sút xong vẫn sợ tiền mất giá, sợ cổ đất nó phi hàng chục lần. Căng hơn A7 nhiều, A7 hào sảng nhìn tài sản cứ nở ra theo năm tháng

70 Likes

Đùa chứ, vni lên 26đ còn DIG đi lùi à, nhìn thằng em CEO kìa. Cổ đông lỏng lẻo quá thể.

Cảm ơn Chủ tịch

Dòng tiền khugnr khiếp của F0 bây giờ mới là cá mập nè bạn.
Chủ Tịch chỉ thông báo tin này để dòng tiền thông mình của F0 vào thôi bạn ây, còn CT ko cần phải ra tay, để tiền đó GPMB và phát triển các dự án sẽ tốt hơn.

1 Likes

Hôm nay đóng phiên mà xanh cũng đẹp lắm rồi,dc tím càng ok :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Ối zồi ôi Sếp ơi ! Thế này thì Sếp cho em 1 chân về cân tiền hộ Sếp đc ko ạ :smiley: ?

ok bác chứ tam mã L14 DIG CEO mà cứ tím cùng nhau suốt thì bọn CL cờ hó rồi bọn cầm tiền lại bảo hàng lái hàng đầu cơ thì cũng ngại lắm kkkkk

2 Likes