__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bạn nhầm, ô tô điện tuổi gì mà đòi sóng sánh được với BĐS.
VinGroup mà ko có BĐS cân tất thì sao mở rộng thế đc. Các mảng khác ngoài BĐS theo mình thì hầu như không có lãi.

1 Likes

Đang ngóng tin đây, ra tin phát xem hiệu ứng thế nào

Lúc nào cúng khởi công xong có xôi gà thắp hương thì ới tớ với nhé bạn gái ây :smiley:
Ăn đồ cúng lấy lộc giàu sang phú quý của bác Tuấn Dig :smiley:

1 Likes

Có sao người ta mới lên tỷ phú. Bạn thành tỷnphus chưa

1 Likes

Cuôi phiên đóng tím

Sắp rồi bạn ây, cứ ôm DIG và CEO thì sớm hay muộn mà thôi, KKK

chờ xem hình ảnh khởi công phố đông nhở

về Vingroup ae sẽ thấy… trc sản xuất điện thoại Vinsmart, rồi tivi vinsmart, rồi hãng máy bay, r nông sản vineco, r sản xuất oto xăng pr nghe hoành tráng lắm… kết quả bây giờ bỏ hết tan tành do lỗ k có lợi nhuận… giờ pr sx xe điện, mà xe điện thì mua linh phụ kiện về lắp rap k có làm chủ đc công nghệ lên giá bán là giá mỹ cho ng việt… còn đi đc bao xa chúng ta cùng quan sát nhé

4 Likes

Hôm nay em buộc lòng cutloss C2 cơ cấu thêm DIG. Không thể chấp nhận đc kiểu lđ như anh Lọ th…ối

2 Likes

bác nghĩ sao VIN bỏ công nghệ phân lô bán nền?? :joy:
mình VHM nó nuôi cả tập đoàn

2 Likes

em cầm 5k, quyết đeo bám lái tới cùng, chứ ai cũng nhả ra hết thì nó ăn ngon qúa

1 Likes

Công nghệ này ở VN VIN Vượng là số 1 ! Quỹ đất của VHM toàn vị trí cực đẹp không à

2 Likes

Ở ta công nghệ tiên tiến nhất là công nghệ làm đất mà, sở trường 4000 năm làm lúa không phát huy thì phát huy cái gì. kkk

1 Likes

Bác Vượng thực ra thì cũng là người có niềm tự hào dân tộc thật thì mới phát triển hệ sinh thái như vậy. Cũng mong cho hệ sinh thái đấy phát triển để giúp ích cho nước Việt ta cùng phát triển.
Còn bàn về BĐS thì vẫn ưu tiên những cổ vốn RẺ như DIG và CEO, L14.

2 Likes

Chúc bác thành công với sự kiên định của mình !

2 Likes

Đúng rồi, đẹp nhất nhưng mọi sự so sánh đều là khập khiễng cái gì của VIN lúc đầu cũng rất đẹp nhưng AE nhìn cả quá trình đi này nhé: Nó làm đủ thứ từ Siêu thị Vinmart, SX điện thoại, SX Ti Vi, SX cả Ô tô, Vinmec, vaccine có ra cái củ kặc gì đâu, hết dịch đến nơi rồi vẫn còn nghiên cứu, … còn cái vụ Xe điện có vẻ OK đấy nhưng chờ xem đã… tất cả đều sấp mặt - Phá sản bán đồng nát hết chỉ là rửa tiền cho mảng Cướp Đất với giá siêu rẻ mạt của NN và nhân dân là Siêu LN thôi … nên chú sang VIN mà chơi vào đây hót linh tinh làm gì

4 Likes

Cũng nhờ đất mà nước ra tự chủ được nguồn lương thực, không bị bạo loạn như các nước nghèo khác

VN giàu lên nhờ nguồn nông sản cực phong phú, là bệ đỡ vững chắc cho mọi ngành kinh tế. Dư ăn dư mặc mới nghĩ đến chơi đất chứ. kaka

1 Likes

Tôi có niềm tin sau Tết tím mấy phiên nha, còn giờ tui chuẩn bị ăn Tết òi nên mặc kệ.

1 Likes

DIG nay liệu có sàn ko?