__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

chưa bơm gì bác? bác nghĩ 2 năm rồi Mỹ nó in $ như phá mả thế, VN không in thì sao tỉ giá nó vẫn ổn định?? cứ chờ mà tận hưởng lượng tiền bơm nhé, ngấm rồi đấy, nhìn quanh coi có gì chưa tăng giá không

Chịu các bác thật. Mua cp dn mà còn ko phân biệt động thổ vs khởi công. Rất nhiều bác đang nhầm lẫn 2 khái niệm này.

Hay đó bác, cũng định nghĩ chơi tết thấy sàn chiều lại phải vào múc thêm tí nữa, kkk

bác có tin tức gì về khởi công không

Ôi vol nó bé như tăm mà các bác lo gì :rofl::rofl::rofl: anh em F0 yếu thì bán, lực mua vẫn đang rình gom hàng. F0 cứ bán còn tây mua ròng mấy trăm tỏi lo gì. Đây là chân són 2022 nên cứ kệ đi, hnay cũng xem như test xem thị trường xấu thì Dig ntn. Ai yếu bán đi cho NDT mới vào làm vòng mới nhé.

3 Likes

cái này tt chung đang kỳ kinh nguyệt thôi, nay DIG đè hơi thô, ae ăn trưa nghỉ ngơi chiều 4h cổ vũ cho đội tuyển VN hòa Úc kkkk, ra tết ae lại lấy lại những gì đã mất haha

10 Likes

Thoải mái tinh thần đi các bác ơi, nhìn xa và nhìn dài ra…đừng để biến động ngắn hạn làm ảnh hưởng tâm lý…lo chuẩn bị đón tết nè !

Buồn chứ bác. Mong mai không sàn nữa. :sweat_smile:, chứ nghỉ tết mà lên diễn đàn nghe ngta chửi cổ mình cầm cũng mệt

Thế đừng lên diễn đàn nữa :)))

2 Likes

Giờ này vẫn còn có thằng bán sàn; tiền thì không lấy về được; ra Tết lại thì nhau đủn. Hài vãi

Chiều lại quay xe, sóc lọ, kê sàn cho chán đi rồi lại chổng đít lên đua

5 Likes

thôi đừng tự thủ dâm nữa bác ah, ai mua vùng 2x 3x 4x thì còn tự tin đc, chứ mua vùng 7x 8x 9x, 10x thì họ nản lắm.họ mún thấy cp đỏ, chứ ko mún thấy cp sàn.

Nắm lâu dài mà, tiền thịt thì cứ giữ + tắt bảng điện đi.

Còn ko chịu đc thì nên thoát

Dig thằng mất dạy nào mang ra bán sàn thế không bit !

Dừng lại đón khách, ae lên hết đi

họ xem bảng điện ko fai liên tục, họ làm việc khác, xong họ nghỉ trưa xem bảng điện, thấy cổ sáng xanh chiều sàn mẹ rồi.họ ko bực mới lạ.còn lâu dài là bao lâu…sao biết trc đc tương lai có biễn cố j???

Đã xúc thêm DIG, giá quá thơm, kkk

3 Likes

=)) Bác nói chuẩn đấy, ko giã CE thì AE lại được nhặt hàng

Xin lỗi bạn, nếu “họ” như bạn nói kia mà có suy nghĩ về đầu tư như vậy thì bạn khuyên “họ” nghỉ đầu tư CK đi, về đánh lô đề cho nhanh.

DIG về 5x mới ổn định. Giá này phản ánh kỳ vọng tương lai hơn 10 năm rồi

1 Likes