__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Vùng giá này ko xúc, sắp tới nó ce liên tục lại cong dít lên hỏi, vào được không, có vào được đc nữa ko, kkkk

đcm chúng mày? dig về 50 bố giết

Cp bơm tiền kích thích kinh tế. Mà lại muôna tiền vào bank. Ngớ ngẩn.

Tư duy như thế nên 2 năm vừa rồi khó khăn do covid mà bank lãi to

Giá này thơm để anh em nđt gom dần. Ko đến lúc 9x,1xx,2xx lại cứ lên topic này hỏi có mua đc nữa hay ko… Đến là lạ🤔

1 Likes

Đợt này chất sàn không nhiều mà cơ bản dòng tiền to không thấy vào …

mày đáng tuổi con tao.

Cút, mày chim lợn anh em cổ đông dài hạn không chán à

Em xóa app, vứt đấy rồi các bác ạ. Coi như mua lô đất.

3 Likes

Đoạn này giống đoạn 6x hồi tháng 11, chỉnh gần cả tháng, cứ chỉnh là múc, thằng nào ko kiên trì dc sẽ thoát

Mày về mà lo cho con Cii của mày đi con ạ. Đầu tư mà cứ phải đi chim lợn giàu thế đéo nào được em. Sống cứ hào sảng thoải mái chia sẻ chứ đi lợn người ta chửi cả mồ mả lên cho khổ đời ông bà con cháu chi vậy???

1 Likes

Tiền to khôn lắm. Đợi các og chất sàn vài phiên nữa. Thằng nào bán thì tự cắt chy.m thôi.

Hôm nay CL lại đông vui nhộn nhịp thật. Cũng vui. Đúng không khí Tết. Đi chợ phiên cuối năm phê thật, hàng ê hề tha hồ múc chẳng phải chen lấn với bố con thằng nào cả. Đợi ra giêng ngắm chúng nó ủn mông kkk

CL lại xuất hiện

Nay xuống là do thị trường chung thôi, chả có gì lo lắng, khi nào thị trường chung đi lên mà mình mình đi xuống thì hãy lo. 6 phiên sàn con không sợ, 1-2 phiên ăn thua gì. A e vào sau ở vùng giá cao chắc chắn là bị tâm lý, nhưng hãy bỏ thời gian ra tìm hiểu doanh nghiệp và yên tâm nắm giữ sẽ có thành quả. Còn mấy ông T+ cứ chim lợn để vừa nhổ vừa liếm thì mình không bàn tới.

2 Likes

Đợt này Dig có thể sideway trong vùng 75-90 trong vòng vài tháng để rũ bỏ bớt những người đeo bám.Chờ thông tin tích cực từ đầu tư công cũng như tiến độ triển khai các dự án của DIG.

Những phiên ntn chả thấy ai hỏi có mua đc ko, khi nó cứ tím vài ngày là thi nhau hỏi là có vào đc ko là thế nào vậy :grin:

15 Likes

Mấy hôm trước thị trường tăng do nhóm bank đẩy. Mình đã cảm thấy không yên tâm vì thường thì bank không tăng được lâu. Nay đúng là nhóm bank đa phần màu đỏ. Có lẽ phải chờ họ xả xong nhóm bank, có tiền đẩy vào nhóm bất động sản thì thị trường mới có chuỗi tăng dài.

1 Likes

CE cái cc. Mày ngu cũng vừa thôi. Mày về rủ dòng họ mày lao vào húp. Giá này mấy thằng húp 1x,2x nó úp bô vào đầu chúng mày

CII cái mả mẹ mày. Tao mua 28x lên 5x ko bán để làm card gì