__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thằng nghiệt súc óc tró này, càng nói càng lộ ra cái ngu si của m ra, nói ra để ae tao ỉa cmm vào mõm, cút cmmd

1 Likes

Đất đang liên tục sốt, qua tết sóng lớn!

Cuối năm dân gian hay chơi xóc đĩa, trong khi cả bọn lom dom, hì hục bồi hồi có khí có thằng từ trên trời xuống bốc phát nó ăn mẹ tất - Cả lũ ngơ ngác, há hố mồm … hê hê bọn Cổ đất có khi nào bị hốt sạch đống Phờ lo rồi kéo Vàng - Xanh không nhể ?

1 Likes

Dig yếu đuối quá

Thằng này láo thật, mày tuổi đéo j chửi tao, tao đụng đến bát cơm mày ah, tao lên đây sinh hoạt với các ae mua DIG, mày vào đây sủa như ■■■ mới bị thiến vậy ah con, mày ko thích thì mày cút mẹ mày ra chỗ khác, mày ko thik thì mày ko đọc ai bảo mày mù hã con ■■■ cắn càng.

Sốt card. Mày ngu quá. Giá cp nó chạy trước 10 năm. Mày đầu tư theo báo thì suốt đời húp cháo heo

ôi giời ơi em ơi, cái tầm như em có CC mà mua 28x lên 5x bán. Đầu ngu như bò, sống phải đi làm chim lơn lấy đâu ra thời gian tư duy. Anh hỏi thiệt bọn em đi CL tháng được bao nhiêu? Sang Q2 rửa đít cho con 1 một lần anh cho nguyên 1 tháng em nhé, xem như rửa đít cho con anh bằng gột sạch bụi trần cho họ nhà em, như vậy là hào sảng em nhév :blush: :blush: :blush:

4 Likes

Mua Dig 112 giờ có lỗi với vợ con rồi

1 Likes

Tao khuyên mày một câu, mày đừng chửi người khác ngu, khôn hay ngu mẹ mày đóng nắp quan tài tổng kết cái đời ■■■ mày mới biết được nhé và mày hãy kết luận, mày thích tranh luận ý kiến khác thì mày cứ nói, chứ mà dạng trẻ trâu như mày hơi tí đéo chịu dc là ăn nói vậy tao cũng ko cần đàng hoàng với mày.

1 Likes

Em ơi bán chán lại đua
DIG đất khủng lắm,đéo đùa được đâu
Sút đi lại sống kiếp trâu
Cày sấp cả mặt, muôn đời nghèo thôi!

4 Likes

Đầu tư đôi khi có chút sóng gió nó vui bác ạ, mẹ suốt ngày xanh tím chúng nó " anh ơi…" suốt ngày. Đỏ cái thì Cl nó bay rợp trời. Mà thế đéo nào ở Vietnam sinh ra cái nghề CL nhỉ?

Mua 100x thì cutloss gấp. Ôm giá này cụ đã trả giá cho nó 10 năm rồi. Có kiến nhẫn thì ôm 10 năm sẽ về

mấy thể loại ăn ké, ăn trộm ăn cắp được mấy % xong nhảy ra hô là mình thoát kịp hàng. Ngu dốt cứ nghĩ mình là tài giỏi ! Thôi em ơi

1 Likes

bố mày đu đây nhưng cứt thì bố nhường chúng mày ăn hết con cờ hó nhé

10 Likes

Chủ tịch mua vào cho anh em an tâm đi… tới hạn đăng ký rồi chủ tịch mua trấn an anh em đi chủ tịchhh

1 Likes

cũng vừa khợp DIG đây
ít sợ :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

DIG về 6x mua là giàu

1 Likes

Chủ tịch lo làm ăn điều hành doanh nghiệp. Thời gian đâu quan tâm mua bán chứng khoán hả mày.

Con ■■■ này. Bàn thờ nhà mày bị ■■■ ỉa vào à mà cắn con mẹ mày loạn thế hả.