__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Giá tốt quá, chúc mừng bạn. Những người ae đu 10x-12x năm nay ăn tết ko đc vui rồi. Hy vọng ra tết chủ tịch và A7 đưa du thuyền ra đón ae về bờ.

Cuộc chơi vốn dĩ cá lớn nuốt cá bé, những nđt dài hạn ở những cty siêu ngon chính là cá lớn. Họ nuốt hết những con cá nhỏ đánh T+ để trở nên khủng long. Những nđt chọn đúng mã cp tốt và kiên nhẫn cùng doanh nghiệp thì đều giỏi bởi vậy ban lãnh đạo doanh nghiệp cần đồng hành cùng họ, cùng góp công, góp sức để đưa doanh nghiệp thành khổng lồ.

1 Likes

Đu đỉnh DIG và mơ ước ngày về

cứ múc cổ sản xuất, cổ cơ bản, đảm bảo không xóc nhỉ. đảm bảo giảm dần đều như HPG, VNM. :joy: :joy: :joy:

Mấy ae chim lợn vào group DIG này chê bai cổ với mục đích gì nhỉ.

1 Likes

Xã hội có nhiều con người tốt bụng đến vậy cơ à. bỏ công bỏ sức ra lo cho nồi cơm của người khác. kiên trì bị chửi dù không được bất kể lợi ích gì. ???

1 Likes

Đứng ở đỉnh mới nhìn được xa. OK ông em. Ảnh đẹp đấy.

1 Likes

Bán chán lại đua chứ làm kẹc gì. 2 năm tới ngập tiền ai sống ai chết hồi sau sẽ rõ

66 Likes

Mục đích gì ko cần biết. Cứ ôm thôi.

2 Likes

Nếu xấu thì mày vào đây chim lợn làm gì.Xầu thì bảo cả họ hàng may gom tiền mà short như trường money,chứ cần méo gì vào đây chim lợn để bị ăn chửi.

3 Likes

Ae ôm DIG thời điểm này miễn nhiễm mọi lời chim lợn luôn.

Thiên thời chống lưng chấp mọi đối thủ. Cá lớn rung lắc tôi vẫn bâm chắc, có tiền là ae gia tăng thêm, xúc cạn cổ lẻ, húc cạn volume ko để cho thằng nào nhảy vào. Ae cướp, giết, giành giật mạnh lên nào!

9 Likes

Cổ vũ tuyển VN nào các bác ơi

1 Likes

Kkk

43 Likes

Chỉ có nhỏ lẻ, ăn li ăn lai , đánh cp kiếm ăn theo ngày mới bận tâm theo phiên. Chứ ai có tiền, thì điều quan tâm là giữ tiền, ôm tài sản mới là quan trọng

1 Likes

Nghèo vs giàu khác nhau chỗ đó bác nhỉ :)))

1 Likes

kệ chim lợn hót líu lo thêm lúc nữa, ace ta đi cổ vũ đội tuyển Vịt Ngan thôi.

1 Likes

Mình cũng ko mong tím liên tục để bọn T+ đu bám ăn theo nhiều, cứ rung lắc cho bọn T+ đợt này ói hết hàng ra, tích lũy 8x 1 tg thì mới lên tiếp

1 Likes

Tiền là cái kẹc gì, quan trọng là làm gì với tiền. Để nỗi sợ mất tiền khiến tê liệt niềm tin thì chưa đến được với sự giàu có.

2 Likes

Chứ còn gì nữa bác, tầm này không gom giá sale thì bg gom

Giống như t12, lình xình quanh 64 cả gần tháng rồi phi lên 123 ấy nhỉ!

1 Likes