__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

6 Likes
1 Likes
3 Likes

91 Likes

Cam ơn chu tich

2 Likes

Năm mới em kính chúc chủ tịch sức khỏe dồi dào,cộng đồng cổ đông vững mạnh ,tập đoàn sớm đạt được những mục tiêu đã đề ra trở thành tập đoàn BĐS hàng đầu Việt Nam.

2 Likes

Năm mới kính chúc chủ tịch dồi dào sức khoẻ, gia đình hạnh phúc, nhiều thắng lợi mới trên con đường phát triển sự nghiệp của mình. Chúc chủ tịch và Tập đoàn DIC làm ăn kinh doanh phát đạt ạ

Chủ tịch lì xì em cũng được ạ, năm mới lì xì cổ đông cho may mắn chủ tịch ạ🤣

1 Likes

Cu em muốn lì xì thì thứ 2 tới múc tất tay DIG. Chủ tịch sẽ lì xì cho 7% nhé. Cất cái stk NH đi, trẻ con quá đấy :wink:

5 Likes

quá tuyệt vời chúc CT và ban lãnh đạo công ty nhiều sức khỏe và thành công trong năm mới

2 Likes
16 Likes

Em múc DIG full NAV rồi bác. Xin lì xì cho may mắn thôi bác :rofl::rofl:

5 Likes

Vì con cháu đông nên chủ tịch quyết định lì xì từ đầu tuần đến hết tuần :sweat_smile:

1 Likes

Cung tiền 2022-2025 bơm ra mạnh ko trú ẩn vào cổ đất thì tiền thành giấy vụn sạch. Thuận theo thiên thời thì sống chống chỉ có đứt

1 Likes

Lượng oto tăng quá nhanh, quy hoạch cũ bị phá vỡ dẫn tới nhu cầu cấp thiết dãn dân ra vùng ven và áp lực đẩy nhanh tiến độ cho các dự án cao tốc quanh các thành phố lớn.

7 Likes
3 Likes

Chúc mừng năm mới Chủ Tịch. Chúc Chủ tịch và đại gia đình sức khỏe, mọi sự tốt lành. Chúc DIG ngày càng phát triển

1 Likes

đầu xuân năm mới luyên tha luyên thuyên
ăn tết vui vẻ bên gia đình lại cứ khẩu nghiệp

■■■ sẽ bị cọp ăn thịt thôi