__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Phân tích quá tuyệt vời Thudao à,

1 Likes

bác chủ tịch có tâm

cảm ơn bác chủ tịch . người có tâm ắt có tầm ạ . chúc toàn thể anh em dic thành công

1 Likes

Chúc đại gia đình DIG cùng nhau về đích

1 Likes

Giờ mới đọc topic này, bác chủ tịch vất vả quá vào tận đây úy lão cổ đông. Thật chân thành!

Chủ tịch quá tuyệt vời

chúc chủ tịch và toàn thể anh chị em cổ đông 1 năm mới mạnh khỏe- hạnh phúc - thành công - ngập tràn thắng lợi trong năm mới Nhâm Dần.

chơi lớn đi huynh,cho lũ
chim lợn và fo lướt sóng chết cụ nó đi

1 Likes

Năm mới chủ tịch lì xì ae DIG CE !!! Là đẹp chủ tịch ơi

Chủ tịch nhé:

2 Likes

4 Likes

Đất cứ tăng thì chim lợn càng đông vì , chúng nó thèm , khát được sở hữu cổ bds xịn như ceo , dig , l14…

1 Likes

Năm mới ct cho CE mút chỉ cho CL câm nín kk

Giá trị dn dần sẽ đc phản ánh vào giá, ae dàu hạn rồi sẽ có thành quả, còn đu bám t+ cứ vào nạp mạng là lái có ăn để lấy sức đánh lên

ông này nói dig bánh vẽ lợi nhuận này ae cho nhận xét

1 Likes

Mình biết ông e Đức này, trc cũng là khách hàng của ông e này môi giới từ hồi 2012 - 2013. Nói chung tư vấn chả ăn dc con nào, đa phần là lỗ và đưa ra 1 đống mã → Đúng kiểu broker thôi.
Xem đoạn bạn này nói về BĐS, so sánh VHM và DIG → Cái này thầy A7 nói rồi, nó khó, nó mù mờ k0 ai định giá đc, k ai nghĩ nó làm dc thế → Nó mới tăng dc, Dig sản phẩm đầu tư tốt nhất (VHM tốt ai chả biết).
Quan điểm đầu tư thì của mỗi người thôi, mình đầu tư 10 năm nay, chưa bao giờ ăn dc 100% tài khoản nên giờ nghe thấy tin vào nhận định của A7 hơn các chuyên gia

9 Likes

Thằng này lúc còn giữ DIG hô hào DIG lên 200 cơ mà. Giờ ăn xong quay ra chim. Một thằng hai mặt bẩn bựa…

4 Likes

Bản chất của broker bao đời vẫn thế

3 Likes

Ông này làm broker bên VPS, năm ngoái cũng trong room ông này. Vừa vào room nhận được mã đầu tiên hắn hô mình mua là TDC lỗ chổng vó gần 30% (cắt lỗ 1/2 lúc giảm 10% sau giảm mạnh 30% cắt lỗ hết). Zoom này hô mua bán nhiều mã lắm. Sau này nghe được thầy A7 hiểu được bản chất của broker họ ăn lương cty ck nên họ phục vụ lợi ích cty ck hô mua bán liên tục để ăn phí. Ngoài ra họ còn phục vụ việc làm ăn của tự doanh của cty ck nên đôi lúc họ lùa gà vào cho tự doanh họ xả hàng. Sau này biết được bản chất thật của broker nên mình out khỏi các room broker của các cty ck và đầu tư dài dạn theo các mã của thầy A7 mới ăn được bằng lần.

23 Likes
3 Likes