__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

3 Likes

ui zồi, bản chất broker là thế. tiền mình phải để đứa khác quyết định hộ là quá dở, khách của thằng này mua xong cắt lỗ nhiều hơn ăn cơm.

4 Likes

Nghe gì mấy thằng chạy ăn từng bữa.

2 Likes

Chuẩn cụ lúc thị trường lên thằng lướt sóng nào hầu như chẳng thắng :sweat_smile:

Nói gì chẳng hay phải không ạ

Tất nhiên vẫn có những broker chất lượng nhưng kết quả đầu tư của họ mới chứng minh họ OK

Lúc dùng tiền của bản thân mới biết đâu là vàng đâu là thau :grin:

2 Likes

tên broker này gọi Đức LC bằng cụ tổ, chỉ tại nó đông khách hơn xong ăn được tiền dạy học nhiều hơn cụ Đức LC vì ai mới vào thị trường chứng khoán chỉ ham học ptkt vì nó đơn giản chứ số cực ít muốn học phân tích cơ bản doanh nghiệp.

5 Likes

Đầu tư mà nghe chuyên gia và broker còn cái nịt

2 Likes

Chuẩn cụ. Học phân tích Vĩ mô đi đầu, sau đến ngành, đến doanh nghiệp là những cái quan trọng nhất làm tài sản x5 x10. Ptkt rất dễ ăn úp bô

2 Likes

Cái cậu D Đ này cung chả tài giỏi gì, vi mô nhưu tờ giấy trắng, biết mỗi vsa, bán khoa shọc và ăn chênh lệch làm broker la fchính, ăn non bđs quay qua chứng khoán đưa cả lảng cắt lỗ, giờ hô hào sóng bank, có ty bid nó vào muc strc rồi hô hào anh em vào saud

3 Likes

hoangtran, nó chốt non giờ chim lơn trên face cộng đồng cho bđs giảm, mất dạy phết

2 Likes

Phải nói là Dig cực kỳ hột nên rất nhiều thằng muốn thiên hạ biết đến mình tỏ ra phân tích rồi chửi bới rèm pha các kiểu; người ta gọi là theo đóm ăn tàn

Dig cực kỳ hot

Thị trường luôn đúng, đừng cho rằng mình đúng, bởi có những thứ bạn chưa hiểu về nó. Một thập kỉ tiền bơm như giấy lộn và lạm phát bão giá đang ở phía trước. Ngoài xã hội bà con đang xếp hàng đấu giá mua đất trú ẩn tích sản chống tiền bão giá. Những cổ sản xuất, bán lẻ…

Kinh doanh cơ bản trong thời bão giá lạm phát lên cao chúng sẽ bị chiết khấu lạm phát và định giá trở nên đắt đỏ. Một cổ phiếu PE 15 nếu lạm phát lẻn 8% thì PE thực sẽ là 72 năm thu hồi vốn. Nó ko hơn gì mớ giấy lộn cả. Đó là lý do những cổ có quỹ đất lớn tăng phi mã bởi đất xát đc hưởng lợi lạm phát, nên bctc chưa tốt , đất chưa bán nhưng kì vọng tương lai nó rực sáng mà ck phản ánh kì vọng tương lai chứ ko phải quá khứ. Giống Tesla Mĩ lỗ 10 năm tăng 1000 lần… Đừng gọi đó là đầu cơ, bởi họ có kì vọng riêng của họ….đừng lấy cuộc khủng hoảng 2011 thắt tín dụng lãi suất 28% ra để biện minh cho sự thất bại của bản thân .Thời đó cổ cơ bản tốt như FPT .TRA cũng giảm 80-90% chứ chả phải hàng đầu cơ nào cả …

Bây giờ là thời xả tiền hạ lại suất… Đất cát cổ đất lên ngôi Vua. Bơm tiền 4-5 năm giá đất cát cổ đất họ giàu sang phú quý đã, lúc nào họ chết hãng hay, đừng tốt bụng quá lo kẻ khác giàu !..

Cao thủ CK cũng có thể lỗi thời mà chết nếu họ ko nhận diện đc xu hướng xã hội. Thời thế tạo anh hùng , nhưng muốn trở thành anh hùng phải hiểu thời thế.

kí tên A7 thánh bốc mả các cao thủ.

4 Likes

Mấy thằng broker vps phải hô hào vào bank thật lực để ăn phí; vì vừa rồi vps nhằm nâng thị phần nên nó tuyển ồ ạt broker nhưng năm 2021 nó bị lỗ nặng phần môi giới và tự doanh. Nên nó sẽ đuổi nhiều thằng broker

3 Likes

Kakaka…tại bác a7 và các cụ chửi môi giới quá nên nó bán xong quay xe cắn ngược

Phiên đầu năm em sẽ múc tối thiểu 2000-3000 cổ DIG nữa :smiley: sẽ có ảnh làm chứng cho các bác, mong có giá đỏ đỏ tí, thậm chí xanh lơ đầu phiên để em múc, múc xong phi thẳng cánh :smiley: Mong các bác ủng hộ :smiley:

4 Likes

Chúc ông chúc bà - Chúc cha chúc mẹ - Chúc cô chúc cậu - Dồi dào sức khỏe - Có nhiều niềm vui - Tiền xu nặng túi - Tiền giấy đầy bao – Về nhà người rước - Tiền vô như nước - Tình vào đầy tim - Chăn ấm nệm êm - Luôn gặp may mắn.
Chúc các bạn một năm mới đầy hạnh phúc và những tháng đầy triển vọng nhé, sự nghiệp tiến lên, gặp nhiều điều hên!
Đầu năm gom tiền lixi của con Gái - Múc vài k DIG — coi như để dành tiền tiết kiệm cho con sau này !!=> biết đâu sau này vài k DIG đổi được cái biệt thự !!!

4 Likes
1 Likes

Hợp lý

Tính theo định giá PE nhiều chỗ chỉ định giá DIG phù hợp ở mức 20k thôi. Vậy các bác bán đi để ae tôi múc cho nhé.
Từ bé tới h lúc nào tôi cũng nhận phần thiệt thòi về mình hết :))

8 Likes