__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Học. Chuẩn bị sàn rồi mà bác tự tin thật. E chỉ mong không sàn thôi, chứ giờ chả dám mong ước chi nữa.

Sáng nay vẫn nhiều anh em chốt số quá!

Tin tưởng chủ tịch và A7, nắm giữ ko rớt 1 cổ.

1 Likes

Con đường làm giàu nếu dễ đi thì ai cũng giàu, xã hội cũng ko phân hóa. Cơ hội đổi đời, em sẽ ko để tuột mất.

AE cổ đông DIG chiến đấu ngoan cường

Cho 1 số anh em chốt lời trước thôi, chiều hết lực bán làm 500k là kéo lên mút chỉ ngay thôi.

Bán xong ôm mớ tiền mất giá đất cụ tăng lại ủn giá cao thôi. Bán 3x ủn 5x bán 8x ủn 100 bán 100 ủn 200… Cứ thế . kkk

36 Likes

Anh em cố gắng vượt qua giai đoạn này. Xúc

Đánh 1 trận cho giàu sang phú quý kk

1 Likes

Tôi không hiểu ông cứ vào mấy topic của DIG để làm gì nhỉ? Ông giỏi thì ông ăn, ông hô nhầm người ta theo ông mà lỗ thì chửi cả tổ tông dòng họ nhà ông lên, trong khi ông chẳng phải broker có đc ăn tí hương hoa nào đâu mà rảnh thế. Hay ông đu đỉnh rồi bán lỗ con nào rồi vậy?

Khi nào vậy bác?

DIG chất lệnh bán 159k giá 96,5 xuất hiện ngay lệnh mua 96 gần 100k, bên bán hủy lệnh lập tức. Tiến lên AE DIGGER

2 Likes

Hãy nhìn vào quỹ đất sạch, hãy nhìn vào nội lực, nhân sự của doanh nghiệp, hãy nhìn vào tham vọng của lãnh đạo. Giá này quá rẻ, Múc Xúc Húc…Cướp, Hiếp, Giết chim lợn.

Giữ gìn DIG như giữ gìn con ngươi của mắt mình. Mấy thằng bán DIG là mấy thằng mù mắt anh nhỉ :grinning:

Sau lời hiệu triệu của chủ tịch và A7 mà ae vẫn từ chối cơ hội giàu sang, bán ko thương tiếc các cổ BDS. Thế mới biết vì sao bọn giàu trong xã hội lại hiếm.

Dự án cầu cát lái có thể khởi công cuối năm 2023 sau cầu vành đai 3 1 năm, hạ tầng kết nối sang nhơn trạch càng thuận lợi thì giá đất càng tăng, cầu đường đi đến đâu giá đất bật tăng đến đó kkkkk, ôm chặt DIG A E ƠI

3 Likes

vừa có thằng nào đặt gần 300k bán, thấy bị múc mất 40k, gỡ lệnh… mẹ chúng nó cứ treo dọa, thèm hàng quá phải ko?

Bán hay không tự mỗi người họ quyết, họ đi đầu tư thì họ tự biết tìm thông tin, tự chịu với quyết định. Ông đi hô hào như này khác gì thằng dở người. Người VN mình xấu tính nhất nhì thế giới, nên chăng khuyên 1 lần ai nghe thì nghe, k thì thôi. Thêm nữa ông dám chắc những điều ông khuyên sẽ đúng hết không?

Cụ nào xả lệnh khiếp thế T.T

đang trong thập kỷ bơm tiền làm đầu tư công thì Các cụ lãnh đạo của tỉnh và TP trọng điểm đều muốn hoàn thành nhiệm vụ và đều muốn trong giai đoạn mình tại nhiệm để lại tiếng thơm là người có công phát triển kinh tế liên kết nội vùng và ngoại vùng nên TW đưa tiền mà kg giải ngân hết đc là cũng căng lắm phải làm quyết liệt còn bn dự án đtc kết nối ra vùng ven ngoại ô đều làm hết thì các bác có đất vùng ven và có cổ DIG trong tay thì giàu lắm đó kkkk