__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

tiếng việt e đã dùng hêt ngôn từ để diễn tả rồi, chỉ còn biết nói Thầy A7 quá đỉnh cao ạ kkk, dự đoán thì như Gia Cát Lượng mà dụng binh đánh trận thì như Hưng Đạo Vương Trần Quốc Tuấn, chết thấy ai tên Tuấn đều giỏi và phong độ làm nên nghiệp lớn hết cả kkk

8 Likes

Sáng ra gom hết lực rồi tối lại đi vay tiền mai múc tiếp vâyh​:star_struck::star_struck:

8 Likes

DIG CEO hôm nay đã cân bằng trở lại, đến giờ vẫn có những con ếch đem hàng ra bán :slight_smile:

1 Likes

12 Likes

12 Likes

Nó lại chuẩn bị sàn rồi đó a. Huhi

Ối ối BANK - CHỨNG - THÉP chúng mài cứ ngồi đấy mà CÃI THẦY đê … còn cái nịt

Thầy bơm oxy liên tục, em cám ơn Thầy rất nhiều.

dòng chứng hôm nay rớt mạnh quá

1 Likes

thị trường nếu có điều chỉnh là do bank chứng thép nó rơi làm ảnh hưởng chung, còn bđs và đtc vẫn giữ đc thế và vẫn đang cực tốt và sẽ là những dòng dẫn dắt cả thị trường đoạn tới, đừng ô nào vì tham bát phở mà bán giẻ cổ DIG đi nhé kkkk
Untitled5

9 Likes

nhúng lên nhứng xuống cho tay to ăn nốt của mấy thằng dở hơi, cân bằng lại chiều chạy… có cái gì đâu mà xoắn hết lên, đỏ bán là ăn shit

2 Likes

Chủ tịch lên tiếng rồi ngại gì cả nhà múc và hold to die giàu sang phú quý , khi nào tăng lãi suất thì em bỏ chạy đầu tiên , em hứa =))

Tạo lập, tự doanh nhập 96 rồi, nên ko xuống được nữa đâu. AE tự tin lên.

20 Likes

Lãnh đạo nhé.

Thật tuyệt vời. Cảm ơn Chủ Tịch!

Hôm nay chủ tịch hô phát ce để anh em cổ đông yên tâm giữ vững. Để chốt cái tết theo đúng mục tiêu 16x.

Em nghĩ là chiều thôi, sáng nay dig cân bằng rồi, chiều ko ai bán nữa thì bỏ mấy trăm k vào là kéo vút ngay

Chuẩn đấy Bác

Lại chuẩn bị sàn chăng!? Hụhu