__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bác thêm nick số 2 nha

Dưới 120k múc xúc húc mạnh đi bà con

12 Likes

Còn hàng đâu mà chả Ce.

Nhiều ae ko tầm nhìn sẽ ko ăn đc DIG.
2007 SJS có 300 ha an khánh bán 7-8 tr 1 m2 mà lên đc vốn hóa 15000 tỷ = 2.5tr 1 cổ phiếu .
DIG giá đất tiền trăm triệu 1 m2 sắp tới còn bơm xx lần… Quỹ đất cả chục nghìn ha thì giá này x10 chưa đắt bằng một góc SJS 2007 đâu

47 Likes

Chào mừng cụ Chủ tịch và A7 lập Nhà mới - Hiệu triệu trái tim đưa DIG lên tầm cao mới, kỷ lục của kỷ kỷ lục

1 Likes

CáC CỤ NÀO LỠ TÀU THÌ LÊN NHANH KHẨN TRƯƠNG,

Thấp cờ mới bán, bán là thấp, dái trong kkk

từ T8/2021 thầy đã nói rồi ae nào kg có tầm nhìn cứ nhảy ra nhảy vô thì chỉ có cái nịt thôi kkkk

8 Likes

image
Làm thêm tý :heart_eyes:

20 Likes

DIG quá đẳng cấp

Dự kiến kịch bản hoàn hảo là Dig tím vào 11h15 các cụ nhé khi tâm lý thị trường ổn đinh, bank được kéo xả và dòng tiền đủ mạnh vào.
Nén càng chặt thì bay càng xa :rocket: :rocket: :rocket:

2 Likes

Từ lúc biết đến A7 e chưa bao giờ nghi ngờ về năng lực cũng như tầm nhìn của bác. Chúc A7 nhiều sức khỏe !

6 Likes

a cho hỏi năm nay dig đã có dự án nào đc mở bán chưa a

alo a e hãy xem bọn tự doanh cty ck kẹp bank nhiều đã chính thức gãy giò vọp bẻ rồi kkkkk, thiên thời cản sao nổi, sau đó tiếp theo sẽ là bọn bank luôn

2 Likes

Đọc khẩn

11 Likes

Cứ gom nhặt từng chiếc dép ae ạ kkk

6 Likes

chờ ngày a7 vào hdqt DIG

1 Likes

Sau khi nghe và đọc sách của A7, mình cảm thấy tất cả kiến thức để làm giàu đều tích lũy trong 1 cuốn sách. Tuy nhiên con đường làm giàu ko có trải hoa hồng, nhiều khi nhìn thấy đích rồi mà đường gập gềnh quá vẫn phải bỏ cuộc, nên mới có người giàu, người nghèo ah.

1 Likes

SJS chỉ còn 800 héc Tiến Xuân, hòa bình, còn chưa đền bù giải phóng mặt bằng

lợi nhuận 66 tý bé bằng cái tăm, quý lời quý lỗ

nhà nước định giá thoái trọn lô 101 , ối ảo tung chảo

21 Likes