__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chúng ta đều là cổ đông Dig chúc mừng nhau năm mới Dig hoành tráng hơn phát triển mạnh hơn gặp nhau Tại đhcđ vui thật vui nha

5 Likes

Năm nay đhcđ xong là thưởng cổ tức là ngon bác ạ kkk

4 Likes

Nó nói DIG tăng 2 rồi tăng gì nữa mà mua, vậy mà VND từ đầu năm tăng 5 nó vẫn đu, thằng lol đó nói như ■■■ cắn, bị tui khịa cái cứng cả họng

3 Likes

nghe dig thưởng 20% cổ tức bằng cp phải ko huynh

1 Likes
2 Likes

Facebook có ngon kg nó quá ngon chẳng khác gì VHM NVL cả, nhưng kỳ vọng còn nhiều kg thì lại khó nói, tiktok non trẻ nhưng tươi mới nhẹ tàu kỳ vọng nhiều đc ng ta mong chờ sẽ là 1 facebook mới thì lại tăng trưởng mạnh tiktok kg khác gì L14 DIG CEO cả, quan trọng là món đầu tư còn dư địa và kỳ vọng thì nó vẫn tăng bất chấp lỗ lãi hiện tại. Quả còn xanh non thì mới chín hoa còn nụ thì mới nở đẹp, chứ quả đã chín thơm hoa đã nở bung thì cẩn thận mua về là thành quả thối hoa tàn kkk

7 Likes

Đầu tư đơn giản quá thôi, mua xấu bán đẹp bớt nghi ngờ bớt nhiễu thông tin tào lao là ok

1 Likes
2 Likes

Nắm giữ chặt ko phải nghĩ.

3 Likes

Hold thât chăt DiG

5 Likes

chuẩn bác nó kêu ko mua cp tăng 2 lần như dig. Nhưng lại mua vnd 6x :)) cũng tăng x lần trong năm rồi.

Lúc DIG lên 12x lên hẳng vtv bảo giá trị thực có 3x, anh em còn chưa từng nghĩ sẽ bán chấp cả media, thì giá này sao phải bán, em là không thèm bán rồi á, bán ra ôm tiền lại phải đi tìm đất mua thôi, ôm DIG mua tích sản cp thì khỏi phải bàn kaka. :heart_eyes:

1 Likes

Vtv họ phải làm hài lòng số đông, cơ hội đầu tư thì không dành cho số đông

5 Likes

Bác vào nhóm này, toàn cổ đông dài hạn. Ko kích, ko fomo, a e vui vẻ chia sẻ nếu có tin hay hoặc kiến thức hữu dụng.
Untitled 1

3 Likes

image

DIG hàng hót 2022

1 Likes

Hot nhiều năm nữa, vì còn nhiều bọn vào cà khịa đểu, cho đến khi chim lợn vào xúc thì mới hết hot kkk

2 Likes

E chào các ae cổ đông DIG

1 Likes
2 Likes

đồng ý với bác