__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mình đi với Dig từ 2x-120x giờ 7x qua đủ cung bậc và ko bao giờ nghĩ chốt j cả, vì Dig vẫn còn quá nhiều tiềm năng lớn nữa

8 Likes

vâng, đoạn 110k/cổ e cũng múc tầm 2000 cổ :smiley: bh coi như múc tiếp trung bình giá xuống. Nói chung đời em chưa bao giờ biết vay mượn ai, cho đến khi đầu tư vào DIG. Nhưng em vẫn tuân thủ chỉ vay những khoản an toàn (vay người thân và vay trong số mà mình có thể trả trong 5-6 tháng), chứ ko dám margin hay vay kho bãi gì :smiley: Mình kiếm tiền để vui vẻ sống, chứ có phải kiếm để suốt ngày lo nghĩ đâu, bác nhể :smiley:

10 Likes

Rất welcome và đồng hành cùng bạn với Dig trong chặng đường dài

4 Likes

Cảm ơn bác, em đang dự định tháng 4 này đưa cả gia đình vào Vũng Tàu chơi, còn e đi ĐHCĐ xem sao. Rất hi vọng lúc đó được gặp và giao lưu với bác ạ :smiley:

6 Likes

Đang margin xuyên Tết đây bác ơi :slight_smile: chờ các bác oánh cho về 150 để bù đc lãi margin ::wink:

3 Likes

Doãn Đức làm cho vps nên ăn Dig rồi và mua bđs cho mình rồi; nhưng chơi Dig thì đéo có phí cho Vps nó lại đuổi thẳng cổ. Nên phải lừa nhà đầu tư đánh chứng rồi bạnk để ăn phia

2 Likes

Ăn phí cho Vps; ko kpi nó đeow thấy phí nó đuổi thì ăn cứt

vừa mới mua DIG 7x trước tết ôm trọn bộ 3 CEO- DIG - L14 chờ nốt LFI cho đủ tập
:kissing_heart::kissing_heart:

6 Likes

Chuẩn

1 Likes

5 Likes

Vành đau 3 chuẩn bị trình thủ tướng; Dig Ối zồi ơi

2 Likes

Con d.o.g ghẻ này lấy bài báo từ năm 2011 để đăng. Ae ko mở ra mà chỉ đọc tiêu đề là bị nó lừa

2 Likes

Nó bán giá 54 chứ 60 đâu xong đu vào VND thì sau đó vnd giảm mạnh , trước khi bđs giảm đợt vừa rồi lại đu vào NVL vì kêu nvl tích lâu có thể ăn ít nhất 50-100% xong nvl lại giảm tiếp.

3 Likes

Nó xuống tầu DIG giá 54 rồi xong nó phi lên 125 nhìn tiếc ứa nước mắt. Giờ đang chim lợn cho giảm giá để vào lại đây mà

5 Likes

Đây mới là miếng bé bé nhỏ nhỏ mà đánh giá lại đã khủng thế này thì miếng hơi to to nó như thế nào kkk

2 Likes

https://f247.com/t/a7-ky-tai-thai-pham-a-quyet-a-hung-ssi-nhom-apec-nen-chon-theo-ai-day-cac-bac/121412

Dig chưa lên đc ngay. Nhưng aE cầm dài hạn đừng lo . Ceo dig phi như xích thố quý 2

1 Likes

Room Doãn Đức e quậy cho tung cả nóc xong rồi đợt vừa rồi e quậy phá quá sợ nát hết room nên kích e ra rồi kkkk

6 Likes

Năm mới chúc Dũng sĩ mạnh giỏi tìm diệt CL hiệu quả nhé!

2 Likes

chúc bác năm mới mạnh khỏe may mắn nhé kkk

1 Likes