__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tôi thấy bld có tâm với cổ đông đó chứ. Bằng chứng là cổ phiếu sàn 5 phiên con trai chủ tịch đk mua vào cp. Him lam bán làm giá giảm thì chủ tịch cũng trả lời vnexpress nhận định giá sẽ quay lại 100k sớm.
DIG sẽ quay lại 3 con số sớm thôi. Các cổ đông yên trí

7 Likes

Minh múc vùng 86 rồi, chúc bác có giá tốt để có vị thế theo dài tâm lý tốt.

1 Likes

Tin vui đầu năm rồi chủ tịch ơi

Ông doãn Đức Này chuyên mò vào room 247 này lén đọc xong gáy lên youtube với page nhà nó.phải chục bài clip cậy khía a7 với chủ tịch rồi :)).Hôm Nay ôm BID thì gáy ngân hàng thôi,trước chê NH ôm VND full mg ko biêt thoát chưa.Đéo hiểu sao 10 clip cả 10 đều khía.

3 Likes

nó là thánh lúc nào chả thấy thoát được ở đỉnh, mỗi con DIG nó thoát giá 58 cứ nghĩ là đỉnh xong nó lên 1xx thì chả đi khịa.

4 Likes

Nó cũng vì miếng cơm thôi, phải làm vậy thì nhà đầu tư theo mới có cơm

Thằng em mình trong room thằng Doãn Đức này; nó lùa gà vào cổ phiếu chứng khoán đợt vừa rồi; thằng em mình cháy 40% tk; hận thằng này lắm

3 Likes

A7 là trung tâm vũ trụ rồi bác, nhiều thằng chửi bới, chứng tỏ cổ phiếu đó đc quan tâm nhiều :grin:

1 Likes

hồi đó nhờ Doãn Đức khen A7 em mới biết tới A7 để theo (Đức khen là nể tầm nhìn dài hạn với nhân được mấy trăm lần tài khoản), đợt Đức bán DIG giá 60 qua Vnd rồi, lúc đấy Đức bảo có thể tăng nhưng không nằm trong tầm hiểu biết nên quản trị tài khoản. Đợt chỉnh gần đây chả hiểu sao lại quay ra nói bánh vẽ, làm đội nhóm PR cổ phiếu các kiểu,…Dù thấy Đức trade cũng ổn đấy nhưng đúng là lòng người khó lường, trên cái thị trường đầy lừa lọc này, chỉ có A7 là người tử tế nhất

11 Likes

Mấy thằng ăn cắp ăn trộm cuộc đời nó cũng không khá đâu, láo toét

4 Likes

bây giờ lấy 100ha long tân đem nhân đơn giá chỉ tầm 60tr/1m2 đã gấp đôi vốn hóa bây giờ, học cho lắm đọc cho nhiều sách các chiên trứng nhưng cuối cùng vẫn là đếm từng phiên kkk

4 Likes

em thì thấy ai đánh ngắn, trung hay dài thì tùy phương pháp của họ, thời gian đầu chưa biết thầy A7 em cũng theo Đức nhưng quá thất vọng ở chỗ Doãn Đức thấy Dig chỉnh mạnh như vầy lại quay ngoắc 180 độ nói xấu thôi

4 Likes

Tôi cũng đánh chán rồi lỗ lòi rồi

2 Likes

bác giống mình ,trươc thấy ok nhhưng ngày càng lố.bảo không quan tâm nhưng ngày nào cũng vào room này soi. Soi chán thì về đăng bài kháy đểu .Mồm Thì bảo tôn trọng a7 nhưng bài đăng thì luôn vào soi từng lời trong room rồi kháy cả a7 lẫn chủ tịch :)) So với thái phạm bạch huệ thắng ơi …v…vv mà a7 hay nói cũng ko khía bằng ông đức này .Ông là trùm khía DIg luôn :))

1 Likes

Em cũng vậy, nhảy qua nhảy lại bay hết lãi âm cả vốn, giờ nghe thầy A7 nói mới ngộ ra chân lý thôi

1 Likes

Hi vọng Đức thấy đoạn này và nhận ra cái sai của mình :rofl::rofl::rofl:, thất vọng thật

Cái buồn cười của đánh t+ là ăn được thì hỉ hả ko ăn được thì buồn rười rượi, ngày nào cũng căng thẳng, tìm doanh nghiệp tốt rồi điếc 3-5 năm sau bán nó tăng lên bán có ngời mua bán ít cũng lãi chán rồi thì tội j phải khổ

1 Likes

Em múc vùng 6x 7x từ nhịp trước cơ bác ạ, đoạn nó lên 12x rồi tưởng yên tâm ăn no ngủ kỹ thì nó đấm về lại giá vốn :smiley: thôi lại chạy vạy múc tiếp ^^

1 Likes

Thế là tốt đó bạn ạ

1 Likes

Vâng, đang nghĩ ra tết nó mà giảm chắc buồn. Thôi thì mình chuyển qua mua thêm thì giảm lại thành vui :smiley: được anh em đồng đội ủn đít, khẳng định năm nay bét cũng 150k-200k/cổ, tội gì mà không múc bác nhỉ :smiley:

7 Likes