__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Vì vậy mình nghĩ chỗ Dig Vị Thanh cũng rất nhiều tiềm năng đấy; đầu vào rẻ mà đầu ra bán giá nào cũng lãi lớn mà thanh khoản cũng sẽ rất tốt đấy. Bí thư Hậu Giáng lại là Chủ tịch Vcb vào; còn trẻ nhiều tham vọng và quan hệ nhiều nữa nên đường xá cơ sở hạ tầng sẽ nhiều thuận lợi

2 Likes

Kiếm căn ở hậu Giang thình thoảng ghé qua chơi hè

2 Likes

Giờ rẻ sau lại ngon hết bác nhỉ, dic vị thanh nó vị trí đẹp giáp trục chính gần các cơ quan hành chính thì nhiều cái hay ho

1 Likes

e cũng định đi mấy tỉnh miền tây ngó nghiêng đất cát mà ngại dịch chưa đi đc a ạ kk, chứ miền tây cơ hội còn nhiều nhất là khu cần thơ đc ưu ái lắm sẽ có riêng cơ chế cho nó.

4 Likes

Vị trí đất của Dig chỗ nào trên khắp nước đều quá đẹp và tiềm năng tăng giá rất lớn. Nên giá bjo thực sự quá rẻ

1 Likes

Vâng còn dưới mệnh giá nhiều mà bác, thực ra thầy và nhiều ae nói nhiều lắm rồi, ai cầm thì cầm thôi chứ họ bán mua ai mà quản nổi kk

2 Likes

Bác này hiểu ý tôi

1 Likes

Miền tây giờ nhiều dự án mới lắm bác phát triển cũng mạnh năm ngoái sg về lùng sục mua bán nhiều đấy bác.

1 Likes

dm nhà nó… cắt khi giảm 30% , thì khác gì cắt đúng đáy chứ… Hiểu Thiên Thời thì có gì mà phải xoắn

Ngày đầu khai xuân giao dịch chúc anh chị em chân cứng đá mềm và có niềm tin kiên định nhé, đtc có thủ tướng và CP thúc như thúc ngựa thế này thì yên cái tâm thôi.

16 Likes

Đợt rồi thống kê cá nhân mua ròng mấy phiên sàn, nên anh em có ai bán đâu.

1 Likes

Chúc tất cả các bác ngày giao dịch đầu năm gặp nhiều may mắn :four_leaf_clover:

3 Likes

Chúc anh chị em DIGER năm nay lên được 2xx 3xx. Phi tím mút chỉ nha

5 Likes

Thằng Him Lam này vẫn còn 52,69 triệu cổ.Chờ nó bán hết chắc DIG mới phi được

1 Likes

Nghe tt nội bộ là ngưng bán r nhé b

Chúc mừng năm mới, tuần mới, ngày mới tốt lành, cả năm thuận lợi

2 Likes

Năm nay là năm con hổ thì DIG khác gì con hổ bự

Hi vọng thế bạn ơi, chứ 50tr cổ phải bán 4 5 đợt mới hết

Phó chủ tịch cam kết Him Lam ko bán ra nữa nhé

12 Likes

HL bán để đối ứng tiền trước tết thôi, giờ họ bán làm gì, bán con gà đẻ trứng vàng để làm gì

1 Likes