__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chúc mọi người năm mới thắng lợi mới , an khang thịnh vượng .

2 Likes

DIG đã trải qua một năm không thể sóng gió hơn. DIG của năm nay đã thật sự khác, cơ bắp hơn, lì đòn hơn và nóng bỏng hơn, đó là sự thật ko phải bàn cãi, không kiên nhẫn sẽ trả giá không hề nhẹ.

2 Likes

DIG năm mới thắng lợi mới, thành công mới !

Chúc ae Diger một năm thắng lợi

Anh em cứ bình tĩnh, húng quá mua lên lại hết lực… hi vọng tụi HL ngừng bán thật.

Bank đang bắt đầu yếu rồi, kéo dụ cầu rồi xả.

49 Likes

Him Lam cần tiền nên mới phải bán

2 Likes

Nhìn lệnh DIG kiểu này ko hãm dc em nó CE hôm nay rồi, vol 1tr chắc cởi trần quá

1 Likes

cứ ngồi yên sẽ có quà, ở ngoài kia thấy đất tăng nhiều người đã sợ bong bóng hài quá tiền còn chưa bơm mạnh đtc sắp làm thì nó còn tăng nữa tăng mạnh nữa nữa kkk

3 Likes

IMG_20220207_093513
Nay kết phiên kết quả thế nào, ae cũng ra quán này mình gặp mặt đầu năm nhé, ae hiểu ý cả rồi chứ, kkk , chúc ae 1 năm đầu tư thành công vang dội nhé, kkkk

5 Likes

Cường A7 mà. Chứ có phải Cường phó tịch đâu ông.

CÁC CỔ ĐÔNG THÂN MẾN
VÀNH ĐAI 3 TP.HCM ĐOẠN 1A TÂN VẠN -NHƠN TRẠCH ĐANG NÓNG HƠN BAO GIỜ HẾT.
NGÀY HÔM QUA SAU KHI KHẢO SÁT TIẾN ĐỘ SÂN BAY LONG THÀNH.THỦ TƯỚNG CP ĐÃ CÓ MỘT CUỘC HỌP NHANH NGHE BÁO CÁO VỀ TÌNH HÌNH DỰ ÁN VÀNH ĐAI 3
VẪN ĐÚNG NHƯ CHỦ TỊCH ĐÃ CHIA SẺ
TT LỆNH CÁC BỘ NGHÀNH KHẨN TRƯƠNG ,DỰ ÁN BẮT BUỘC PHẢI KHỞI CÔNG TRONG 2021
PHỐ ĐÔNG SÀI GÒN PHẢI 15 TỶ USD
DIG Corp -TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

76 Likes

múc dig

Nghe chủ tịch múc !!! Tất tay all in 3 năm sau hái quả

1 Likes

Thật xứng đáng là chủ tịch của vạn cổ đông DIG. Chúng tôi luôn tin tưởng chủ tịch. Chấp cả CL sủa dơ

Cám ơn CT là cung cấp những thông tin thời sự, tầm nhìn của CT xa thật LT quá đắc địa

1 Likes

Cảm ơn chủ tịch luôn đồng hành cùng cổ đông ,chúc chủ tịch sức khỏe để đưa DIG trở thành tập đoàn bds lớn nhất Việt Nam.

1 Likes

Đợi 1xx mới bán, chứ HL ko bán giá này đâu :smile:

Bác Chính rất giỏi về xd, nhất là đtc, mọi người nhìn quảng ninh thời kì bác Chính làm bí thư thì rõ. Bác là 1 người năng nổ và tâm huyết . Trong quá trình chống dịch, bác làm ngày làm đêm đưa ra những quyết sách quyết liệt để vacxin dù tiêm sau nhưng xong trước, rất thành công. Giờ covid đã ổn, tới lúc kiến thiết đất nước, những dự án trọng điểm đtc xưa h làm k xong thời bác Chính phải xong, ai k làm dc thì đứng sang 1 bên.

14 Likes