__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cảm ơn Thầy A7 và nhiệt huyết của thầy khai sáng cho quá nhiều thế hệ.
Em đã và đang nắm chặt rồi thầy ạ, chỉ đợi có tiền là gia tăng.

Ăn thì ăn cho đủ chu kỳ !!!

3 Likes

Mày để các Bố tự quyết tương lai tài chính của mình nhé

Mày chỉ là một con ch.ó còn các Bố là Mặt Trăng chiếu dọi đêm mờ.

Mày chỉ nhìn thầy mà không thể chạm tới nên mày cứ sủa ngày sủa đêm.

Người ta gọi là “CH.Ó SỦA TRĂNG”

3 Likes

ko sống đc thì chết mẹ đi, sống cuộc đời chim lợn sống làm đéo gì

1 Likes

Chào Chủ Tịch, chúc Chủ Tịch năm mới, tuần mới, ngày mới tốt lành

thực sự a cũng mong mấy thằng rái bé như mày bán hết cmn đi cho nhẹ tàu để cổ phiếu dễ làm việc, bây giờ tạo lập đang dùng vn30 kéo vnindex thì tranh thủ mà xúc đi bán cái thằng e nhà m kkk

3 Likes

hồn ma vất vưởng,chưa siêu thoát ak .bám các cụ hoài.

2 Likes

Không phải tự nhiên trong rất nhiều dự án thì khu vực sân bay Long Thành và đường cao tốc vành đai 3 khu vực phía nam lại được thủ tướng đặc biệt quan tâm sát sao đến vậy. Một điều trùng hợp vô tình hay hữu ý là các dự án của DIG lại rất gần các công trình trọng điểm trên. Ai để ý sẽ thấy ngay. Kkk

1 Likes

Đầu năm nhiêt tình chim lợn k ngại bị chửi. Bao đồng lo cho túi tiền của người khác :rofl:.
Thế chú đang có CP gì tốt hay có thể chia sẻ cho mọi người biết để giàu sang với chú được k?

Rái bé thì làm đéo j có mà bán, thằng nay đi chim thuê hót tí cho vui thôi

bao giờ mày khuyên đc cả lò nhà mày kg đi mua đất nữa thì bố mày tin con zai nhé

MÕM CH.Ó chẳng bao giờ mọc được NGÀ VOI

Cứ cố mà sủa với cái lập luận ngu dốt nhé Cu :sweat_smile:

cho’ cứ sủa đoàn tầu cứ đi :))

1 Likes

cổ đông DIG luôn tin tưởng chủ tịch và Thầy A7 !

1 Likes

kệ mẹ nó đi… nó chim ở PIC này được cc gì đâu.

Ông lo bản thân mình trước đi ! XH đầy thằng khôn không cần ông chỉ đâu :grin: :rofl: :rofl:

1 Likes

Mấy bác cũng rãnh thật, tụi tào lao tạo nick 12345679 nick rác vào chém mà cũng nói lại chi

F247 theo mình nghĩ nên chặn tạo nick rác đi chứ 1 thằng tạo chục nick 1 ngày thì forum này thành rác

ông này sui ae bán để nó ôm đó

21 Likes

Đầu năm chủ tịch cứ giã CE cái cho có khí thế ạ.