__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Siết tín dụng bds chết ???" Thứ 1, dân giờ tiền ko thiếu để mua bds nhé, " suy nghĩ lại nhé, xu hướng người dân đang muốn sở hữu " căn nhà thứ 2 ven đô, ngoại thành, sống xanh " kìa ông. thứ 2 trong gói kích thích kt của cp cơ mục rất quan trọng là kích cầu tăng sức mua trong đó có mua bđs nhà ở đó.

Đầu năm DIG ko ce là chứng tỏ hết lực. Không còn có thể lên nữa

Múc mạnh nào ae! Bọn broker, mô giới, chuyên gia đang tạo cơ hội để ae xúc hàng giá rẻ đó.

4 Likes

-Nói thật đến thịt lợn, 3 tháng là tái đàn nguồn cung sẵn sàng mà còn chẳng cắt sốt được, muốn mua rẻ lên tivi nhé.

• Đợi bds rẻ để mua? Sẽ k bao giờ có chuyện đó, e đang làm bên nước ngoài hầu như bạn bè ai cũng gửi tiền về mua lấy khuôn đất. Chứ chẳng lẽ gửi về gửi ngân hàng, mấy năm sau về còn cái nịt.
3 Likes

tranh cãi nhau làm gì cho mệt hả cụ. Cụ có con đường của cụ, người khác có con đường của người khác. Quan điểm khác nhau không ngồi chung 1 chỗ được đâu. Tốt nhất là cứ đường ai người đó đi cụ ạ.

1 Likes

Chào bác, tôi đọc nhiều bài phân tích và nhận định của bác. Rất hay và sắc sảo. Hân hạnh làm quen bác!

2 Likes

nhắm mắt mà múc lúc giá còn đang rẻ đi các bác. Ko đến lúc 1tr/cp, nhiều thằng khen ngon lại tranh nhau múc đúng đỉnh…

nghiêm cấm anh em không được vào đây chọc c…hó.kkk

:grinning_face_with_smiling_eyes:

DIG đoạn này giữ được vùng 70-80 là may, không thì xuyên thủng phi thủng về 5x mới tạo nền chắc được

Thế á? M tài vậy á? Dám múc ko mà to mồm? Hay chỉ là loại phét lác, thùng rỗng kêu to…

Ăn nói cẩn thận, ko có ngày ko còn răng nhá đâu. Đây toàn người đáng tuổi Cha Chú đấy con ơi…

Tao thấy mày theo bọn tao từ lúc Dig giá 2x-3x giờ bọn tao x2,3 rồi mày vẫn câu nói đó, 3 năm nữa bọn tao xx nhiều rồi mày vẫn theo, vẫn bổn cũ, mày ko làm được việc j có ích hoặc giàu có hơn sao

cứ BĐS, và cổ bđs múc, đất tăng 2 thì cổ tăng 10

BDS không dành cho bọn nghèo hèn, đánh chứng kiếm sống. Ở đây chỉ tiếp ae đầu tư, làm giàu

1 Likes

đi đầu tư thì cứ phải kiên định chứ còn thời nào chả có CL, đến đi tán gái còn bị địch thủ CL kkk nếu mình kg có niềm tin thì kg thể nào đầu tư thành công đc

1 Likes

Cám ơn Minh :slight_smile:

hình ảnh
Thập kỷ Oto vụ phó cũng chán dần nhà ngõ ra ở các khu đô thị để xe cho dễ :triumph:
DIG vô đối

2 Likes