__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mày cứ cảnh báo đi, ngắn hạn nó vận động kiểu cờ bạc ko lên thì xuống, để xem lúc nó lên qua đỉnh nữa máy trốn trong hang nào tao sẽ lôi mày ra, mày nhớ đấy

DIG cứ về đấy đi, tôi múc cho, giờ giá này vẫn chưa ngon để múc đâu. Tốn chi phí cơ hội

DM Anh nói thật, DIG các con giời đa cấp đừng có mà mong nó lên lại đỉnh cũ 124 trong ít nhất 6 tháng tới nhé. Ngồi đấy mà mơ mộng mà ảo tưởng.

Tháng sau nó vượt 125 thì lúc đó chắc mày xóa nick ko dám mò vào chứ ở đó mà thật với giả

Nhâm Dần cưỡi DIG phi như Hổ, Đánh đông dẹp bắc loạn ( L14) Cào cào (CEO)

Chúc các cụ khỏe như Hổ, vững tay chèo, những kẻ khôn lỏi sẽ bị xích thố văng ra dẫm nát gáo

Ở đây toàn dân anh chị có tiền.Ko cần chú mày thể hiện.Cút!

1 Likes

7 tháng cũng đc mà, sao cay cú thế

1 Likes

Đa cấp mà mày cứ khấn nó xuống để ôm vào là sao hả thằng c hó kia :rofl:

1 Likes

7x t thấy rẻ t múc, m thấy mắc thì im mồm mà đợi. Lên kêu gào cái quái gì.

Các bạn đúng là có bản lĩnh thép đấy. Tầm này vẫn mơ mộng.kkk

Cần một chút thời gian để thay lứa nđt mới, Q1 làm cái lợi nhuận nhẹ nhàng 1k tỏi thì lại phi quắn đít nhể :smiley:

cần chút time, hay là cần mấy mươi năm =)))

DIG yếu quá, phiên đầu năm mà ntn, ko ổn lắm.

1 Likes

Hãy để bảng điện trả lời. :smiley:

Các em đầu tư mà các em nhìn theo phiên rồi tư duy đi phán thì đủ hiểu trình độ các em ơi đâu rồi

Người khôn sợ mất tiền, bọn ngu sợ mất cổ.kkk

người thành công luôn có lối đi riêng, như ông chim lợn kia bảo 6 tháng về 124 mình thấy cũng oke mà, muỗi so với các anh

SCR, HQC, ITC…tím tái hết cả rồi kìa, nhìn lại DIG có fai là đâng lịm dần đi ko.

1 Likes

chứ ko fai bảng điện đang đỏ chét ah.

Yếu lắm bán hết đi bác, bán xong đi chỗ khác chơi :grinning_face_with_smiling_eyes: