__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

vãi thật… trong room này có nhiều thằng mỗi đứa gần 20 nick ảo…mục đích gì…

1 Likes

bán 80% giá 120k rồi bố ạ

chu kỳ 2012-2021: BĐS phục hồi nhờ tăng trường kinh tế. (nếu so sánh GDP 2021 và 2011 thì sẽ rõ)

còn bây giờ đã sang chu kỳ mới: Chu kỳ 2022-2024: BĐS tăng giá do Bơm Tiền.

(Đỉnh của chu kỳ 2012-2021 sẽ là Đáy của chu kỳ 2022-2024)
Ngu thì câm mẹ cái mồm m lại nhá con ■■■

Múc flc đi bác. Tím từ cuối năm đến đầu năm kìa.

Hằng năm nhà nước vẫn in tiền , vẫn đầu tư công : NHƯNG in tiền để chi tiêu bình thường hằng năm khác với in nhiều tiền để BƠM kích thích kinh tế. (thế nên mới có việc lần đầu tiên trong lịch sử quốc hội họp bất thường để phê duyệt gói Bơm tiền này) mấy năm covid đói kém tiền chưa bơm , đầu tư công không tăng trưởng vượt mức thì giai cấp Lãnh đạo cũng phải thắt lưng buộc bụng (ngoại trừ một số vị trí liên quan đến y tế, chống dịch) Khi nào BƠM tiền Khủng để kích thích kinh tế: thì quan chức và đàn em mới hưởng lợi nhiều và lấy tiền đó mua nhà mua đất: đây chính là sự Khởi Đầu Của 1 Chu Kỳ BĐS mới.

3 Likes

Giải thích cho mấy tk ngu chim lợn nghe. Lo mà đi múc siêu cổ đất đi

hàng bán chốt lời vẫn nhiều quá. Cứ ngoi lên là lại bị phang ra. Mô hình như cây thông. Liệu có về 30?

Bán xong rồi đi chim lợn à, đừng nghĩ khôn hơn thiên hạ nhé, biết đâu em khôn quá ra đường xe tông em, bởi em mong cho a e cầm cổ xuống thì đạo Đức em có không? Cuộc đời em cũng ko khá đâu

1 Likes

ae để đội bán bán chán đi… chiều vô vét hàng đc giá thơm phức

Hố hố có 5tr ăn mì tôm chưa em?

1 Likes

Vượt cái LoL, DM kì vọng nó cũng phải thực tế. Điểm rơi lợi nhuận của DIG ít nhất cũng 1.5 năm nữa. Giá này cũng phản ánh kì vọng tương rồi cu

Điểm rơi lợi nhuận đến đấy thì còn giá hời này cho mày múc, khôn như mày chỗ tao nó câu hết rồi

nhà ta vẫn ngồi yên ổn trên tầu cả chứ các ae

1 Likes

Đã đầu tư thì ko sợ thất bại đã sợ thfi ko đầu tư, ngáo ngơ thì làm cu li Bền vững đừng đầu tư, tất cả những thằng đi chim lợn ở đây lúc này toàn những con chuột nhắt Chắc chắn ko dám làm j 10 năm nữa là vẫn nghèo

1 Likes

dig nhà ta báo lãi mà sao các đồng chí cứ xoắn lên thế nhỉ em ở vùng 119 đây vẫn gia tăng khi có thêm đạn

10 Likes

Nhặt tý để om hàng cho thằng đệ

1 Likes

Giàu có chỉ dành cho những nđt chân chính, đi cùng doanh nghiệp. Chưa thấy vua lướt nào có tài sản nhiều hơn Buffet, nên ko có lý do gì mà đầu tư ngắn hạn lại hơn dài hạn :smiley:

Về 73 rồi,

1 Likes

Cho chim lợn kêu chán đê. Kêu lắm mỏi mồm chứ ai bán rẻ cho chúng mày đâu. Kkkk

nhà tôi 3 đời diệt CL chưa thấy ông nào om đất và cổ đất mà nghèo cả kkkk

3 Likes