__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

T đếch biết m có bán thật hay không? Nhưng cái thể loại bán xong quay lại chê thì trước sau gì cũng dính vài cây âm vốn thôi.

Có vẻ như DIG tạo nền 7x khá vững, Cụ nào lướt thì có thể nhặt dần, khi nào chạm đến kháng cự 11x.x thì bán. Còn BUY AND HOLD thì nhịp này múc thêm gia tăng.

9 Likes

Giữ lời với các bác nhé :smiley: sáng nay em cứ nhặt nhạnh thêm thôi :smiley:

4 Likes

Tôi chỉ tin các đóng góp có cơ sở, có phân tích, còn các bình luận mang tính dọa nạt, không có cơ sở thì kệ thôi, tự động bỏ qua.

2 Likes

Nay tt tăng mạnh vậy mà sao DIG CEO đỏ lòm vậy anh em lái gom hàng chưa xong ạ

Thay phiên nhau phi lo cc gì. Tr dig ceo phi giờ cổ bds khác phi thôi. Nhưng về dài hạn cổ nào ngon thì sẽ phi xa hơn. Thế thôi

Vấn đề là hôm nay Bank đang bán ra nhiều; nhiều con đang xuống đỏ rồi. Kiên nhẫn sẽ có quà

1 Likes

Chim lợn kêu nữa đê, cho thay máu cổ đông phi cho ác thế thôi

Cứ ngon bổ rẻ mà múc chấp cụ thằng lái. Kkkk

1 Likes

Ờ…đâu ai mượn bác tin

Thay máu cổ đông j thay mãi vậy chú. :rofl::rofl::rofl:

Ra đường bây giờ xăng tăng, đất tăng, mà xe hơi lại giảm mới đểu chứ. Kỳ cục nhỉ

Nhìn thanh khoản thị trường bây giờ bé rồi ! F0 nó khôn rồi không tin mấy bố borker suốt ngày mua bán loạn xạ để cty ck nó thu phí dịch vụ à. Nhảy ra nhảy vào cứ như thằng ăn cắp ăn trộm :joy: :joy:

1 Likes

Mấy chú ko hiểu có động cơ gì, tôi đây đầu tư DIG chỉ sinh hoạt nhắn tin trong zoom này, ae chia sẽ thông tin về Doanh nghiệp, ae cùng chung trí hướng đầu tư DIG lúc vui có thể khoe DIG, sướng khi DIG ce, nói về cái hay cái tốt của cty mình đầu tư thì bọn này bảo là lùa gà, up bô, thiệt mắc cười. còn một số lập nick tạo zoom nhắn tin loạn xạ công kích đủ thứ. Chú này thấy cũng chửi nhau loạn xạ ở các pic, giờ cũng vào đây, đến lạ.

5 Likes

Tỷ lệ đất kinh doanh (diện tích DIG được phép bán) của dự án Long Tân là bao nhiêu % vậy bác

Chỉ cần những thông tin bổ ích của chủ tịch thế này thôi ah. E từ lâu đã ko quan tâm đến bảng điện.
Cảm ơn chủ tịch !

Ủng hộ ý kiến của bác, diễn đàng là nơi trao đổi thông tin về đầu tư, doanh nghiệp Bác upbo này thấy trang nào cũng vô chửi bới loạn xọa. Mình nghĩ mọi người cứ thấy bài của upbo là gắn cờ để DD họ xóa

3 Likes
1 Likes

Lên 2,5tr bố ỉa vào mõm cho mà hốc nhé

Cp nó yếu rõ rành rành, ko chê sao đc bác, thức thời mới là trang tuấn kiệt, đâu fai tuyệt đối trung thành là hay.