__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Sốc thật

Mới ra tăng giá 98.4, Ae canh giá sàn múc khác j mong DIG giảm để mua ah, kkk, ko tốt, cứ xanh múc, kkk

Cầm siêu cổ phải quá bản lĩnh, đoạn này không giữ được là nghèo!!!

4 Likes

Chuẩn bài bác ạ

2 Likes

Trong khi chủ tịch với anh A7 gồng gánh, còn mày mới tạm mất tí tiền, đã tính dở giọng mất dậy à?

1 Likes

làm tý nữa cho đỡ sợ

11 Likes

nhiều người mua số lượng nhỏ, chốt tiền ăn tết, không kỳ vọng cao, cứ lãi 20% là sướng lắm rồi. Họ nghĩ vì lên cao tiếp nên sau vào lại, rồi lại bán ăn chênh, nhảy ra nhảy vào. Tôi có mấy thằng bạn, cứ nhảy ra nhảy vào suốt. Không cần quan tâm doanh nghiệp làm gì luôn, cứ thấy VTV đăng tin DIG lãi nhất năm 2021, thế là vào, được lãi là bán, xong lại vào, lãi lại bán. Không đầu tư dài hạn kiểu như mình.

NÓNG: hiến kế cứu cả dòng bất động sản cho A7 và các đệ tử. Anh chị em vào cả đây!!

bọn cướp hàng nó đè sàn anh em nào non gan hoảng loạn bán sàn theo nó thì nó sẽ bắt đầy rút lệnh bán sàn. Thế là mất hàng thôi

1 Likes

Mọi người hiểu chyện gì không, sao tâm lý ndt sút sàn hết vậy. Phiên thứ 4 rồi.

1 Likes

Tốt, đẩy mẹ bọn ăn li ăn nai xuống cho rộng chỗ … Chiều bay màu, lấy lại màu xanh quen thuộc vốn có của em nó

Anh tuấn chưa bán cổ nào nhé tỷ lệ vẫn 10 phần trăm nhé

2 Likes

mình cơ cấu lại danh mục sút mấy con hàng khác để tập trung dồn tỉ trọng vào DIG.

3 Likes

toàn nhỏ lẻ cầm vài trăm cổ hoảng loạn rồi bán tháo thôi

thơm ngon đến giọt cuối cùng hít kg còn 1 ít kkkkk

Tổng khởi nghĩa aaaaaaaaaaaaaaaaaa

3 Likes

Bác nói đúng bác, con này chỉ 20k thôi, ko tới 30,40k đâu bác. Bác tránh xa cổ đất là sáng suốt. Cứ cầm nhà cầm xe rủ họ hàng all in mấy con khác là thắng lớn đó bác.

Cố lên anh em DIGER thị giá chỉ là ảo thôi niềm tin mãnh liệt của a em vào thầy A7 vào chủ tịch vào Tiềm năng doanh nghiệp mới là thật.Quyết tâm không bán dù chỉ môt cổ

1 Likes

Nhỏ lẻ gì mà táng 1 phát cả triệu cổ vậy trời

Yêu cầu cổ đông DIG CEO L14 có bán thi cứ đặt giá trần mà bán sẽ có người mua giá trần ! Làm sao phải chém nhau liếm sàn bán

3 Likes