__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

L14 sàn luôn. Kkkk

luyên thuyên
Ai có hàng giữ. thật chặt
Bán là thiệt
T+ chốt lãi ngắn hạn chả liên quan gì đến những nhà đầu tư xác định ôm dài hạn
Có tiền nhặt tiếp :v::v::heart::heart:

L14, DIG, CEO vãi đái thật…ai đu giá xanh hôm nay hay trung bình giá lại nhục rồi…

Cái giá của hàng bơm thổi. Kéo thật cao rồi xả xuống…hehe thách a7 dám show tài khoản…làm éo gì có nữa mà show…haha

Anh A7 đâu không thấy hoạt động nhỉ. Hàng A7 bị đánh bầm dập hết rồi…

Ko lẽ nổ quá rồi bị đập tơi bời, hàng penny lởm còn tím mà, bay bay bay, ăn mày rồi

Xây lại móng để xây thêm tầng cao hơn chứ đéo gì mà các ông quắn hết cả đít thế hả? Cứ nhìn bảng điện thì bán sớm thôi, xác định rập rình hết tuần này nhé.

1 Likes

em bán chưa em ơi :grin:

Thôi còn cái Nịt thật rồi :grinning_face_with_smiling_eyes: mất tiền mua kinh nghiệm :slight_smile: a e ở lại tàu vui vẻ

Tất cả sẽ sẽ gọi a7 với cái tên thân mật: thằng lợn. Bởi vì nó ăn quá tham

Lỗ sặc mồm rồi giờ bị thần kinh à

1 Likes

bác cả tin quá, xây móng kiểu khác bác ah, làm j xây móng kiểu sàn liên tục vậy =)))

Thôi để cái pic DIG này chìm đi các thánh đa cấp. @bachduong2016, @tainguyen. Các ông giời mơ mộng, để pic này chìm đi nhỉ. Kaka

Mấy thằng CL sủa đông gớm :rofl::rofl::rofl: cảm ơn các con nhé. Cứ hoan hỉ đi

Cút

Khả năng Tạo Lập, SHARK mún solo với bác Tàu Pảy Pảy rồi. Anh em cứ bình tĩnh, cầm cổ đất thì sợ cái gì.

7 Likes

Ối chim lợn nhiều quá. Kkkk. Tập trung vào hết đây mà sủa đê. Kkkk

Chìm thế nào đc, cả họ xanh riêng tôi sàn thì chìm kiểu đéo gì kkk, Toả sáng theo cách riêng của tôi đó

Trò mèo của bọn broker. Tôi chấp nó đạp thoải mái, một là nhất hai là bét, ko thèm ăn lẻ mấy đồng. DIG 500k/cp 2022 không nói nhiều.

7 Likes

Về máng lợn hết rồi các cụ ah🤧