__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

2022 chứ bác kkk

1 Likes

Dig là công ty tốt nhưng giá đã đi quá nhanh. Minh nghi nó sẽ về 5x nếu thủng giá 53 có thể sẽ cề 3x. Vân luôn ung hộ dig ,mình đã giai ngân ơ vung 7x,nếu xuống 5x sẽ vào 50% tai khoan. Xuông 3x sẽ vào 80%. Vẫn phải qtrr.

cái Pic này là dành cho ae ưa mạo hiểm, thích chọc c.hó vào giải trí mà. KKK

Tôi chỉ thắc mắc, Cổ đông như tôi giảm còn chưa thấy chửi, tại sao mấy thằng đéo có cổ nào lại vào chửi nhỉ, trần đời trừ khi là chửi thuê khóc mướn mới rảnh rang như thế được

7 Likes

Ảnh lượm lặt.
Có 200 thằng broker đang cố phá cổ phiếu A7.

2 Likes

1000 thằng cungz ko sợ

1 Likes

Chấp sàn 3 phiên nữa. KKKKKK

2 Likes

Biết ngay chim lợn lại rợp trời mà

bọn CL cứ cút đi chỗ khác là nó sẽ đc yên bình thôi

1 Likes

nếu bạn nhanh nhạy, bác bán giá cao đi, sao nó giảm sâu lại xúc lại 1 ít, chứ vì sao lại fai trung thành, trong khi tiền mình cứ vơi đi mỗi ngày, bác fai tin chính bản thân mình, đừng tin người khác hô hào.

Giờ đội quân chúng nó đang xoắn quẩy, thở oxy rồi😀

Lại sàn. HPG n chiết khấu 34% mà DIG chiết khấu gần 50% rồi. Ko hiểu kiểu gì

1 Likes

Toàn trò mèo. Bọn nó đang đố kỵ vs a7 vì chúng quá ngu hay quá dốt ??? Kkkk. Làm thế chỉ thấy bọn nó như con ch.o ghẻ thôi. Gửi bọn bốc cứt đang đối chọi vs a7. Kkkk

Lúc 14h hơn DIG vol bé cung cầu ổn định giảm có 1% . Chắc chắn là tay to đạp sàn sau đó nhỏ lẻ bán theo mới tạo sàn được. Các cổ bđs vẫn xanh tím

2 Likes

200 thằng broker sao đủ trình đập A7 đc bác.có khi lại chút họa vào thân đó.

Cổ giảm cái là như c.hó vớ phải cục xương, gặm lấy gặm để. Thôi được, nay ta xin ngồi nghe các CL sủa, t xin hứa sẽ không quạu, thường khi c.hó sủa, các cụ bảo cứ lặng im, càng chạy nó càng hung hăng cắn sủa. Ok bố mày ngồi yên đây, sủa đê

1 Likes

ui sợ 200 ông bờ rốc cơ này quá; chấp luôn 2000 chú bờ rốc cơ nhé.

Ò gõ nhầm kkk. Để đấy cuối năm nay quay lại chửi từng thằng chim lợn một.

Trym lợn trá hình.Cút mẹ mày đi.Nói ngu

WARNING!!! Toàn lừa đảo, lùa gà, clip trên youtube thì toàn cắt ghép linh tinh, cổ khuyến nghị thì nằm sàn liên tục, chắc giờ chỉ còn nhỏ lẻ đeo bám