__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Hót đi chim, gáy lên chim.

siêu cổ thì tự khắc nó có đường đi riêng của nó các bác ạ; quan trọng mình quản trị tài khoản chờ ngày hái quả; rung rũ ép bán thôi.

Chờ chú mãi… Chim lợn đa nhân cách đã hiện hình. Cứ giữ nguyên vậy nhé

1 Likes

A7 chắc bán sạch, ôm tiền chạy rồi, toàn lũ mất dạy cả, lừa đảo

có thể lái đạp, nhưng cũng có thể xả vì hết kì vọng.nếu sàn thêm 3 phiên nữa thì chắc chắn ko 1 ai thoát hoặc chốt lời nổi…vì lúc đó sẽ giẩm đạp lên nhau mà chạy.

người thành công luôn có lối đi riêng

Bố thằng ngu. Kkkk

Ae mới vào có vẻ nhộn nhịp nhỉ, trước Tết thì có mỗi 200-300ng xem pic, nay những gần 1,3k, tắt bảng điện đi…:))

kaka, anh là bố mày đó, suy ra mày là thằng ngu lol rồi =)))

1 Likes

Đời nó hài thiệt đi, đọc mấy cm của các chú CL mà hài quá đi, vào nhắn như khóc thuê, như bác Tài Nguyên người ta ôm tầm 37k DIg lúc đỉnh người ta lãi cả tỷ, người ta show tài khoản tromg pic rồi đó, nó chỉnh đến giờ chắc mất cả tỷ hơn người ta có than khóc j đâu, tôi cũng vậy, mà mấy chú CL cứ vào đây nhao nhao lên than khóc dùm, đầu năm mở bát DIG giảm, nhưng mà đọc cm mấy chú CL ngồi phán hài cười bể bụng cũng vui, dc rồi.kkkk

A7 có liên quan đến bọn nó đâu mà bọn nó thi nhau công phá A7 nhờ.trên TT có hàng ngàn mã.ai đánh mã nào thì đánh tại sao cứ bâu vào đánh mã của A7 nhờ :sob::sob::sob: chán thế :sob::joy::sob::sob::sob:

1 Likes

chạy đi, giẫm đi cho nhanh, lớp mới vào , kaka

Cần lắm 1 VIDEO tiếp OXY của thầy Pảy @Sieucophieu12345

6 Likes

Mày đu cao, cho mày chết. H nó giảm lại chửi thằng khác ngu. Bố tổ

30 múc

M ko nói tao đéo biết m ngu, m nói ra tao biết cả họ nhà m ngu thật. Kkk

của thiên trả địa…ko lo chốt lãi sớm, nó về 3x có mà tức ói máu…=)))

Được bữa chim lợn lên gáy, thoải mái đi các con lợn. Để tao xem chúng mày gáy đến bao giờ

Người thành công luôn có lối đi riêng

1 Likes

Thằng có vài đồng bạc lẻ,đi chim lợn như mày đòi chỉ ông mày cách đầu tư à.Phép lịch sự trong đầu tư còn ko có.Bản thân mày ôm cp nào cá nhân tao ko quan tâm và cũng ko chim chuột.
Mua và nắm giữ cp của một doanh nghiệp mình hiểu và tin tưởng vào sự lớn mạnh.Nhà đầu tư chỉ nên quan tâm thế thôi.Mày ăn bả của thằng nào mà cứ sủa inh ỏi làm gì

1 Likes