__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Có về 3x là múc thêm cật lực nhé, giờ một cổ cũng ko bán nhé, kkk

Ý kiến của chị em cầm cổ đất​:rofl::rofl::rofl::rofl:
Riêng anh em đánh cổ đất LÌ nhá
Khỏi cần oxi thấm nhuần tư tưởng A7
Không cần ô xi ô xeo gì sất nhá
Nhất là bét đừng hỏi bố cháu là ai
Lạm phát, đất nóng hơn bao giờ hết cầm cổ đất lo gì
Ae xác định ăn trọn con sóng thần thì cứ giữ chặt cổ. Ra hàng là quay vào ô mất lượt
Giàu - Nghèo hơn nhau chỗ này đấy
Ý chị em cầm cổ đất là thế mà anh em đàn ông đàn ang lại cứ phải cần ô xi là sao???:rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Hehe giá gon thì nhặt, cầm nắm giữ dài hạn, chơi bời éo gì mấy con chim lợn này :))

CL cũng đc, nhưng có thể đổi tên đi đc k, cái tên upbo làm t cứ liên tưởng đến cái bô trên đầu bác, mấy ông F0 khéo lại nhầm tưởng ông là đứa chuyên đi úp bô đấy, như vậy CL k hiệu quả đâu, tôi khuyên thật đấy

Ôi bank dầu đang ngon anh em oi. Dcm anh em rảnh sang mà múc đi có thời gian sang đây chim lợn làm méo gi. Dcm cả họ bọn chim lợn nhá

chúc bác thành công.

kaka, cay dái quá hà em, mua 3x 4x còn tự tin đc nhé, chứ cầm 5x 6x, sắp đái ra quần rồi nhé… =)))

Người thành công luôn có lối đi riêng, người có tiền luôn hành động khác biệt.

ok con bạc hahaha

Tinh thần học hỏi đầu tư thì ko thấy,toàn thấy vô đây chửi bới.Người ít comment như tao đây cũng thấy ngứa mắt vs những phát ngôn của mày

1 Likes

nếu bác tài giỏi thế tôi hỏi một câu
Có Đội lái hay người lái nào ra mặt người thật việc thật bảo tôi là LÁI không ??? Để khi thị trường ăn gọi là THẦY khi GIẢM vào cắn
Thiết nghĩ bác quá hiểu. Tôi cũng thấy bác có chút tư duy nhưng bác cứ chọc nhóm A7 làm vui thì đúng là tên bác @Upbo bần cố nông là chẳng sai rồi

Cá mập ra hết rồi, chờ 3 tháng tái tích lũy lại rồi tính. Mấy bác vào chửi nhau làm gì. Thị trường luôn đúng mà. Cổ dù có tốt thế nào cũng quan trọng tính thời điểm chứ cổ cứ rơi thế này A7 vào cứu thì lại dư tiền lắm. Phải để cho nó rơi về 45-48 thì cá mập mới xuất hiện. Giờ đi chơi đã. Kiểm chứng nhé.

1 Likes

em cũng vậy bác ạ

Đấy là m thôi t ngâu ạ. Kkkk. T đây vẫn chưa rụng sợi lông chân nhé.

bác đã không tài giỏi bác im lặng dùm . Cảm ơn bác.

kaka, bác cứ giữ thật chặt nhé, về 2x đừng bán nhé… =)))

Cuối năm t lôi m lên để cho m tha hồ sủa. Kkkkk. Sợ m đéo có sức.kkk

E trang vếu to diễn đàn ck đây hả =)) đúng là ganh ghét =))

CEO DIG L14 L18 NHA, tất cả những mã liên quan đến A7 và đệ A7 đều sàn vào phiên chào năm mới. Vậy là nghi án về vụ hiếp râm tập thể A7, tôi đã nói trước tết là có thật à quý zi?

3 Likes

Này tôi chưa chửi ai nhe. Chỉ có bạn tự dưng lao vào chửi toi. Rõ ràng việc dig xuống 5x là có thể xảy ra trong ngắn hạn ,khi hin lam bán 50tr cổ (họ mới bán 1/3). Nên bạn cứ cố đấm ăn xôi chửi người khác ngu, khi mình đu giá cao. Tỉnh lại đi. Viẹc dig là công ty tốt ,tiềm năng là ko thể phủ nhận nhưng giá nó đã đi quá nhanh và cổ đông lớn bán mạnh khiến nó còn giảm.

1 Likes